YouRepo - en to vi translation catalogue (1665 entries)

en: Select a status for Paypal !
vi: Chọn trạng thái cho Paypal !

en: Open
vi: Mở

en: Close
vi: Đóng

en: Manage your packages
vi: Quản lý gói của bạn

en: Manage your sections
vi: Quản lý chuyên mục của bạn

en: Whitelist
vi: Danh sách trắng

en: Source statistics
vi: Thành tích của nguồn cydia

en: Source settings
vi: Cài đặt nguồn cydia

en: New source
vi: Nguồn cydia mới

en: Shop
vi: Cửa hàng

en: Balance
vi: Số tiền

en: Statistics
vi: Thành tích

en: Account settings
vi: Cài đặt tài khoản

en: Administration
vi: Sự quản lý

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Your message is too short !
vi: Tin nhắn quá ngắn !

en: Your message is too long !
vi: Tin nhắn quá dài !

en: This member does not exist !
vi: Thành viên không tồn tại !

en: You can't send a private message to yourself !
vi: Bạn không thể gửi tin nhắn riêng tư với chính bạn !

en: Message sent successfully !
vi: Tin nhắn gửi thành công !

en: Private messages
vi: Tin nhắn riêng tư

en: into
vi: tới

en: All fields
vi: Tất cả các ô

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: New
vi: Mới

en: Penpal
vi: Bạn qua thư

en: Last message
vi: Tin nhắn cuối cùng

en: Messages
vi: Tin nhắn

en: Unseen
vi: Chưa xem

en: No results have been found
vi: Chưa có kết quả được tìm thấy

en: Nickname
vi: Biệt danh

en: Your message...
vi: Tin nhắn của bạn...

en: Add
vi: Thêm

en: Sign In
vi: Đăng nhập

en: Previous month
vi: Tháng trước

en: Next month
vi: Tháng tiếp theo

en: Downloads
vi: Tải về

en: Users
vi: Người dùng

en: Lost password
vi: Mất mật khẩu

en: To complete the phase resetting your password, you will need to go to the following URL in your web browser.
vi: Để hoàn thành đặt lại mật khẩu, bạn cần phải đi vào địa chỉ URL này trong trình duyệt.

en: You will receive another mail with your new password.
vi: Bạn sẽ nhận email nữa với mật khẩu mới của bạn.

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Send
vi: Gửi

en: You need to be logged in.
vi: Bạn cần phải đăng nhập.

en: Package not found !
vi: Không tìm thấy gói !

en: This is your package !
vi: Đây là gói của bạn !

en: Package purchased !
vi: Gói đã mua !

en: This is a paid package !
vi: Đây là gói trả tiền !

en: This is a free package !
vi: Đây là gói miễn phí !

en: You are already logged in !
vi: Bạn đã đăng nhập !

en: You must accept %s's Terms Of Services !
vi: Bạn phải chấp nhận điều khoản của %s !

en: Nickname must not contain special characters except dash middle (-).
vi: Biệt danh không thể chữa các ký tự đặc biệt ngoài trừ dấu gạch giữa (-).

en: This nickname is too long !
vi: BIệt danh quá dài !

en: This nickname is too short !
vi: Biệt danh quá ngắn !

en: This mail is invalid !
vi: Email không chính xác !

en: This mail is too long !
vi: Email quá dài !

en: This mail is too short !
vi: Email quá ngắn !

en: Registration
vi: Đăng ký

en: thanks for your registration !
vi: cám ơn bạn đã đăng ký !

en: Your password is :
vi: Mật khẩu của bạn là:

en: Your source also has been created and is available here :
vi: Nguồn cydia của bạn đã được tạo và khả dụng ở đây:

en: To log on, follow the link below :
vi: Để đăng nhập, bấm vào link dưới:

en: Successful registration ! Check your mail to retrieve your password.
vi: Đăng ký thành công! Kiểm tra email để nhận mật khẩu.

en: This mail is already used by another member !
vi: Email đã được đăng ký bởi người dùng khác!

en: This nickname is already used by another source !
vi: Biệt danh đã được sử dụng bởi một nguồn cydia khác !

en: This nickname is already used by another member !
vi: Biệt danh đã được sử dụng bởi một thành viên khác !

en: Please fill in all fields.
vi: Vui lòng điền vào tất cả các lĩnh vực.

en: Registrations are disabled !
vi: Đăng ký bị vô hiệu hóa!

en: Thanks for your report !
vi: Cảm ơn báo cáo của bạn!

en: Conversation deleted successfully !
vi: Cuộc trò chuyện đã được xóa thành công!

en: Nothing to do !
vi: Không có gì làm !

en: Message deleted successfully !
vi: Đã xóa tin nhắn thành công!

en: This package does not exist.
vi: Gói này không tồn tại.

en: No member found
vi: Không tìm thấy thành viên nào

en: Private package
vi: Gói riêng

en: Your price is too expensive !
vi: Giá của bạn là quá đắt!

en: Your price is too low !
vi: Giá của bạn quá thấp!

en: Your price has been updated !
vi: Giá của bạn đã được cập nhật!

en: Member unknown !
vi: Thành viên không rõ!

en: Already registered !
vi: Đã đăng ký !

en: Source updated !
vi: Đã cập nhật nguồn!

en: You have reached your limit of UDIDs you can register !
vi: Bạn đã đạt đến giới hạn UDID, bạn có thể đăng ký!

en: This UDID does not exist !
vi: UDID này không tồn tại!

en: Description must be 250 characters maximum !
vi: Mô tả phải có tối đa 250 ký tự!

en: vote
vi: bỏ phiếu

en: votes
vi: phiếu bầu

en: Who is online?
vi: Ai đang online?

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Home
vi: Nhà

en: Account removed
vi: Tài khoản đã bị xóa

en: No posts
vi: Không có bài đăng nào

en: New topic
vi: Chủ đề mới

en: Your title or message is empty.
vi: Tiêu đề hoặc tin nhắn của bạn trống.

en: Title is too long !
vi: Tiêu đề quá dài!

en: Reply
vi: Đáp lại

en: Your message is empty.
vi: Tin nhắn của bạn trống.

en: Edit a post
vi: Chỉnh sửa một bài đăng

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Delete a post
vi: Xóa một bài đăng

en: Are you sure you want to delete this message ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tin nhắn này ?

en: Delete a topic
vi: Xóa chủ đề

en: Are you sure you want to delete this topic ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa chủ đề này không?

en: Style
vi: Phong cách

en: Quote
vi: Trích dẫn

en: State
vi: Tiểu bang

en: Type
vi: Loại hình

en: Announcement
vi: Sự thông báo

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Private message
vi: Tin nhắn riêng

en: Section
vi: Tiết diện

en: Locked
vi: Đã khóa

en: Profile
vi: Hồ sơ

en: Verified
vi: Đã xác minh

en: Registered
vi: Đăng ký

en: Last active
vi: Hoạt động lần cuối

en: Reputation
vi: Danh tiếng

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Announcements
vi: Thông báo

en: Replies
vi: Trả lời

en: Views
vi: Lượt xem

en: Author
vi: Tác giả

en: By
vi: Qua

en: Topics
vi: Chủ đề

en: No topics found !
vi: Không tìm thấy chủ đề nào!

en: Registered at
vi: Đăng ký tại

en: Posts
vi: Bài đăng

en: No messages found !
vi: Không tìm thấy thư nào !

en: second
vi: thứ hai

en: seconds
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: minutes
vi: phút

en: hour
vi: giờ

en: hours
vi: giờ

en: day
vi: ngày

en: days
vi: ngày

en: week
vi: tuần

en: weeks
vi: tuần

en: month
vi: tháng

en: months
vi: tháng

en: year
vi: năm

en: years
vi: năm

en: decade
vi: thập kỷ

en: decades
vi: thập kỷ

en: few
vi: vài

en: Report
vi: Báo cáo

en: Violates intellectual property
vi: Vi phạm sở hữu trí tuệ

en: Privacy
vi: Sự riêng tư

en: Terms of Service
vi: Điều khoản dịch vụ

en: Contact
vi: Tiếp xúc

en: Website
vi: Trang mạng

en: Donate
vi: Quyên tặng

en: Created
vi: Tạo

en: Share on Facebook
vi: Chia sẻ trên facebook

en: Share on Twitter
vi: Chia sẽ trên Twitter

en: Submit to Reddit
vi: Gửi đến Reddit

en: Send by email
vi: Gửi bằng thư điện tử

en: RSS feed
vi: Nguồn cấp dữ liệu RSS

en: This source is private !
vi: Nguồn này là riêng tư!

en: Open Cydia > Sources > Edit > Add
vi: Mở Cydia> Nguồn> Chỉnh sửa> Thêm

en: News and updates
vi: Tin tức và cập nhật

en: Your purchases
vi: Mua hàng của bạn

en: Downloaded
vi: Đã tải xuống

en: Size
vi: Kích thước

en: Purchase
vi: Mua, tựa vào, bám vào

en: result
vi: kết quả

en: results
vi: kết quả

en: All sections
vi: Tất cả các phần

en: Top 50 downloads
vi: 50 lượt tải xuống hàng đầu

en: Top 50 ratings
vi: 50 xếp hạng hàng đầu

en: Manager
vi: Người quản lý

en: Moderator
vi: Người điều hành

en: Beta-Tester
vi: Thử nghiệm beta

en: Member
vi: Thành viên

en: Subscribed
vi: Đã đăng ký

en: Subscribe
vi: Đặt mua

en: Adding funds using PayPal is quick, secure and instant. PayPal accepts credit and debit cards from hundreds of countries
vi: Nạp tiền bằng PayPal nhanh chóng, an toàn và tức thì. PayPal chấp nhận thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ từ hàng trăm quốc gia

en: Custom
vi: Phong tục

en: Make payments with PayPal - it's fast, free and secure !
vi: Thanh toán bằng PayPal - nhanh chóng, miễn phí và an toàn!

en: Thanks for your purchase ! Your transaction is complete but some payments may take a few minutes to process, please wait. You can log into your account at www.paypal.com to view details of this transaction.
vi: Cảm ơn bạn đã mua ! Giao dịch của bạn đã hoàn tất nhưng một số khoản thanh toán có thể mất vài phút để xử lý, vui lòng đợi. Bạn có thể đăng nhập vào tài khoản của mình tại www.paypal.com để xem chi tiết giao dịch này.

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Status
vi: Trạng thái

en: Amount
vi: Số lượng

en: Date
vi: Ngày

en: Completed
vi: Hoàn thành

en: Refunded
vi: Đã hoàn lại

en: Reversed
vi: Đảo ngược

en: Price
vi: Giá bán

en: Storage
vi: Kho

en: Upload limitation
vi: Giới hạn tải lên

en: Sections
vi: Phần

en: Advertisments
vi: Các quảng cáo

en: Please enter an amount greater than 5
vi: Vui lòng nhập số tiền lớn hơn 5

en: Please select an amount you wish to add to your account
vi: Vui lòng chọn số tiền bạn muốn thêm vào tài khoản của mình

en: Please choose a .zip file only !
vi: Vui lòng chỉ chọn một tệp .zip!

en: The file exceeds the limit allowed by the server !
vi: Tệp vượt quá giới hạn cho phép của máy chủ!

en: The file exceeds the allowed limit in the HTML form !
vi: Tệp vượt quá giới hạn cho phép trong biểu mẫu HTML!

en: Sending the file was interrupted during transfer !
vi: Việc gửi tệp đã bị gián đoạn trong quá trình chuyển!

en: The file you sent has zero size !
vi: Tệp bạn đã gửi có kích thước bằng không!

en: Error during cleaning !
vi: Lỗi trong quá trình vệ sinh!

en: Impossible to open zip file !
vi: Không thể mở tệp zip!

en: Package being added, if you leave this page, it will be deleted.
vi: Gói đang được thêm vào, nếu bạn rời khỏi trang này, nó sẽ bị xóa.

en: Please add a name !
vi: Vui lòng thêm một cái tên!

en: This package already exists, change his identifier or update a package via Manage page, search package to update and click on Update in Action menu !
vi: Gói này đã tồn tại, hãy thay đổi số nhận dạng của anh ấy hoặc cập nhật gói thông qua trang Quản lý, tìm kiếm gói để cập nhật và nhấp vào menu Cập nhật trong Hành động!

en: Please add a version number !
vi: Vui lòng thêm số phiên bản!

en: Please add an author !
vi: Vui lòng thêm một tác giả!

en: Please add a section !
vi: Vui lòng thêm một phần!

en: Please add a description !
vi: Vui lòng thêm một mô tả!

en: Please specify a status !
vi: Vui lòng chỉ định một trạng thái!

en: Please specify a price !
vi: Vui lòng chỉ định giá!

en: The package has errors !
vi: Gói có lỗi!

en: Impossible to edit the package !
vi: Không thể chỉnh sửa gói!

en: You need more disk space !
vi: Bạn cần thêm dung lượng đĩa!

en: This package exceeds your limit of authorized upload !
vi: Gói này vượt quá giới hạn tải lên được phép của bạn!

en: Add a package
vi: Thêm một gói

en: Select a .zip
vi: Chọn một .zip

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Upload
vi: Tải lên

en: Name
vi: Tên

en: Existing
vi: Hiện có

en: Select a section
vi: Chọn một phần

en: Version
vi: Phiên bản

en: Depends
vi: Phụ thuộc

en: Add identifier of package that must be installed.
vi: Thêm số nhận dạng của gói phải được cài đặt.

en: Pre-depends
vi: Phụ thuộc trước

en: Add identifier of package that must be installed before.
vi: Thêm số nhận dạng của gói phải được cài đặt trước đó.

en: Conflicts
vi: Xung đột

en: Add conflicting package identifier.
vi: Thêm mã nhận dạng gói xung đột.

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Private
vi: Riêng tư

en: Public
vi: Công cộng

en: Save
vi: Tiết kiệm

en: Changelog has been modified !
vi: Changelog đã được sửa đổi!

en: Remove
vi: Loại bỏ

en: This package already has been purchased by users. Removing prohibited !
vi: Gói này đã được người dùng mua. Loại bỏ bị cấm!

en: Package removed permanently !
vi: Gói đã bị xóa vĩnh viễn!

en: Permanently delete
vi: Xóa vĩnh viễn

en: Description has been modified !
vi: Mô tả đã được sửa đổi!

en: Please choose a png file only !
vi: Vui lòng chỉ chọn một tệp png!

en: Please post the file with the form !
vi: Vui lòng gửi hồ sơ với biểu mẫu!

en: Icon added successfully !
vi: Đã thêm biểu tượng thành công!

en: Please choose a png, gif, jpeg or jpg image !
vi: Vui lòng chọn hình ảnh png, gif, jpeg hoặc jpg!

en: Image added successfully !
vi: Đã thêm hình ảnh thành công!

en: iOS version does not exist !
vi: Phiên bản iOS không tồn tại!

en: iOS version compatibility has been updated !
vi: Khả năng tương thích phiên bản iOS đã được cập nhật!

en: iOS version compatibility has been removed !
vi: Khả năng tương thích với phiên bản iOS đã bị loại bỏ!

en: Image removed successfully !
vi: Đã xóa hình ảnh thành công!

en: Icon removed successfully !
vi: Đã xóa biểu tượng thành công!

en: Unable to locate the image to be deleted.
vi: Không thể xác định vị trí hình ảnh sẽ bị xóa.

en: Edit description
vi: Chỉnh sửa Mô tả

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: The editor requires javascript to be enabled.
vi: Trình chỉnh sửa yêu cầu bật javascript.

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Select one or multiple screenshots.
vi: Chọn một hoặc nhiều ảnh chụp màn hình.

en: Compatibility
vi: Khả năng tương thích

en: Subscriptions
vi: Đăng ký

en: Packages
vi: Các gói

en: Package
vi: Bưu kiện

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: No member is following you !
vi: Không có thành viên nào đang theo dõi bạn!

en: Your password has been reset.
vi: Mật khẩu của bạn đã được thiết lập lại.

en: Your new password is :
vi: Mật khẩu mới của bạn là :

en: You will need this password to connect, once connected, you must change it by going to your control panel.
vi: Bạn sẽ cần mật khẩu này để kết nối, sau khi kết nối, bạn phải thay đổi mật khẩu bằng cách đi tới bảng điều khiển của bạn.

en: A mail with your new password has been sent !
vi: Một thư với mật khẩu mới của bạn đã được gửi!

en: Mail
vi: Thư

en: Ok
vi: Được

en: Delete conversation
vi: Xóa cuộc trò chuyện

en: Are you sure you want to delete the whole conversation ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa toàn bộ cuộc trò chuyện không?

en: You have been successfully logged out !
vi: Bạn đã đăng xuất thành công !

en: Your session has expired !
vi: Phiên của bạn đã hết hạn !

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Remember me
vi: Nhớ tôi

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Please, validate the captcha.
vi: Vui lòng xác thực hình ảnh xác thực.

en: Your login details are incorrect.
vi: Chi tiết đăng nhập của bạn không chính xác.

en: Number of packages must be an integer between 1 and 99 !
vi: Số gói phải là số nguyên từ 1 đến 99!

en: Your settings have been saved !
vi: Cài đặt của bạn đã được lưu!

en: The identifiers
vi: Các định danh

en: The names
vi: Tên

en: The authors
vi: Các tác giả

en: The short descriptions
vi: Các mô tả ngắn

en: Actions
vi: Hành động

en: Sales
vi: Việc bán hàng

en: Download
vi: Tải xuống

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add as a buyer
vi: Thêm với tư cách là người mua

en: Select a .deb
vi: Chọn một .deb

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Impossible to load page !
vi: Không thể tải trang!

en: Purchased
vi: Đã mua

en: Conversation
vi: Cuộc hội thoại

en: Error, retry later sorry.
vi: Đã xảy ra lỗi, xin lỗi hãy thử lại sau.

en: Privacy Policy
vi: Chính sách bảo mật

en: Information Collection
vi: Bộ sưu tập thông tin

en: Information Usage
vi: Sử dụng thông tin

en: Cookie Usage
vi: Sử dụng cookie

en: 3rd Party Disclosure
vi: Tiết lộ của bên thứ 3

en: 3rd Party Links
vi: Liên kết bên thứ 3

en: Google AdSense
vi: Google Adsense

en: Fair Information Practices
vi: Thực hành Thông tin Công bằng

en: Our Contact Information
vi: Thông tin liên hệ của chúng tôi

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: The privacy policy, in conjunction with the Terms of Service, is collectively known as the 'Agreement'.<br />This privacy policy has been compiled to better serve those who are concerned with how their 'Personally identifiable information' (PII) is being used online. PII, as used in US privacy law and information security, is information that can be used on its own or with other information to identify, contact, or locate a single person, or to identify an individual in context. Please read our privacy policy carefully to get a clear understanding of how we collect, use, protect or otherwise handle your Personally Identifiable Information in accordance with our website.
vi: Chính sách bảo mật, cùng với Điều khoản Dịch vụ, được gọi chung là 'Thỏa thuận'. <br /> Chính sách bảo mật này đã được biên soạn để phục vụ tốt hơn cho những người quan tâm đến việc 'Thông tin nhận dạng cá nhân' (PII) của họ như thế nào đang được sử dụng trực tuyến. PII, như được sử dụng trong luật bảo mật thông tin và quyền riêng tư của Hoa Kỳ, là thông tin có thể được sử dụng riêng hoặc với thông tin khác để xác định, liên hệ hoặc định vị một người hoặc để xác định một cá nhân trong ngữ cảnh. Vui lòng đọc kỹ chính sách bảo mật của chúng tôi để hiểu rõ về cách chúng tôi thu thập, sử dụng, bảo vệ hoặc xử lý Thông tin Nhận dạng Cá nhân của bạn theo trang web của chúng tôi.

en: What personal information do we collect from the people that visit our blog, website or app ?
vi: Chúng tôi thu thập thông tin cá nhân nào từ những người truy cập blog, trang web hoặc ứng dụng của chúng tôi?

en: When do we collect information ?
vi: Khi nào chúng tôi thu thập thông tin?

en: How do we use your information ?
vi: Làm thế nào để chúng tôi sử dụng thông tin của bạn ?

en: We may use the information we collect from you when you register, make a purchase, sign up for our newsletter, respond to a survey or marketing communication, surf the website, or use certain other site features in the following ways :
vi: Chúng tôi có thể sử dụng thông tin mà chúng tôi thu thập được từ bạn khi bạn đăng ký, mua hàng, đăng ký nhận bản tin của chúng tôi, trả lời khảo sát hoặc truyền thông tiếp thị, lướt trang web hoặc sử dụng một số tính năng khác của trang web theo những cách sau:

en: To personalize user's experience and to allow us to deliver the type of content and product offerings in which you are most interested.
vi: Để cá nhân hóa trải nghiệm của người dùng và cho phép chúng tôi cung cấp loại nội dung và dịch vụ sản phẩm mà bạn quan tâm nhất.

en: To improve our website in order to better serve you.
vi: Để cải thiện trang web của chúng tôi để phục vụ bạn tốt hơn.

en: To send periodic emails regarding your order or other products and services.
vi: Để gửi email định kỳ về đơn đặt hàng của bạn hoặc các sản phẩm và dịch vụ khác.

en: Do we use 'cookies'
vi: Chúng tôi có sử dụng 'cookie' không

en: Yes. Cookies are small files that a site or its service provider transfers to your computer's hard drive through your Web browser (if you allow) that enables the site's or service provider's systems to recognize your browser and capture and remember certain information. For instance, we use cookies to help us remember and process the items in your shopping cart. They are also used to help us understand your preferences based on previous or current site activity, which enables us to provide you with improved services. We also use cookies to help us compile aggregate data about site traffic and site interaction so that we can offer better site experiences and tools in the future.
vi: Đúng. Cookie là các tệp nhỏ mà một trang web hoặc nhà cung cấp dịch vụ của trang web chuyển đến ổ cứng máy tính của bạn thông qua trình duyệt Web của bạn (nếu bạn cho phép) cho phép hệ thống của trang web hoặc nhà cung cấp dịch vụ nhận ra trình duyệt của bạn và nắm bắt và ghi nhớ một số thông tin nhất định. Ví dụ: chúng tôi sử dụng cookie để giúp chúng tôi ghi nhớ và xử lý các mặt hàng trong giỏ hàng của bạn. Chúng cũng được sử dụng để giúp chúng tôi hiểu các tùy chọn của bạn dựa trên hoạt động trang web trước đây hoặc hiện tại, điều này cho phép chúng tôi cung cấp cho bạn các dịch vụ được cải thiện. Chúng tôi cũng sử dụng cookie để giúp chúng tôi biên soạn dữ liệu tổng hợp về lưu lượng truy cập trang web và tương tác trang web để chúng tôi có thể cung cấp các công cụ và trải nghiệm trang web tốt hơn trong tương lai.

en: We use cookies to :
vi: Chúng tôi sử dụng cookie để:

en: Help remember and process the items in the shopping cart.
vi: Giúp ghi nhớ và xử lý các mặt hàng trong giỏ hàng.

en: Understand and save user's preferences for future visits.
vi: Hiểu và lưu các tùy chọn của người dùng cho những lần truy cập sau.

en: Keep track of advertisements.
vi: Theo dõi các quảng cáo.

en: You can choose to have your computer warn you each time a cookie is being sent, or you can choose to turn off all cookies. You do this through your browser (like Internet Explorer) settings. Each browser is a little different, so look at your browser's Help menu to learn the correct way to modify your cookies.
vi: Bạn có thể chọn để máy tính cảnh báo mỗi khi gửi cookie hoặc bạn có thể chọn tắt tất cả cookie. Bạn thực hiện việc này thông qua cài đặt trình duyệt của mình (như Internet Explorer). Mỗi trình duyệt có một chút khác biệt, vì vậy hãy xem trình đơn Trợ giúp của trình duyệt để tìm hiểu cách sửa đổi cookie chính xác.

en: If users disable cookies in their browser :
vi: Nếu người dùng tắt cookie trong trình duyệt của họ:

en: If you disable cookies off, some features will be disabled It will turn off some of the features that make your site experience more efficient and some of our services will not function properly.
vi: Nếu bạn tắt cookie, một số tính năng sẽ bị vô hiệu. Nó sẽ tắt một số tính năng giúp trải nghiệm trang web của bạn hiệu quả hơn và một số dịch vụ của chúng tôi sẽ không hoạt động bình thường.

en: Third Party Disclosure
vi: Tiết lộ của bên thứ ba

en: We do not sell, trade, or otherwise transfer to outside parties your personally identifiable information unless we provide you with advance notice. This does not include website hosting partners and other parties who assist us in operating our website, conducting our business, or servicing you, so long as those parties agree to keep this information confidential. We may also release your information when we believe release is appropriate to comply with the law, enforce our site policies, or protect ours or others rights, property, or safety. <br /> However, non-personally identifiable visitor information may be provided to other parties for marketing, advertising, or other uses.
vi: Chúng tôi không bán, trao đổi hoặc chuyển giao cho các bên bên ngoài thông tin nhận dạng cá nhân của bạn trừ khi chúng tôi cung cấp cho bạn thông báo trước. Điều này không bao gồm các đối tác lưu trữ trang web và các bên khác hỗ trợ chúng tôi vận hành trang web của chúng tôi, tiến hành công việc kinh doanh của chúng tôi hoặc phục vụ bạn, miễn là các bên đó đồng ý giữ bí mật thông tin này. Chúng tôi cũng có thể tiết lộ thông tin của bạn khi chúng tôi tin rằng việc phát hành là phù hợp để tuân thủ luật pháp, thực thi các chính sách trang web của chúng tôi hoặc bảo vệ quyền, tài sản hoặc sự an toàn của chúng tôi hoặc những người khác. <br /> Tuy nhiên, thông tin khách truy cập không nhận dạng cá nhân có thể được cung cấp cho các bên khác để tiếp thị, quảng cáo hoặc các mục đích sử dụng khác.

en: Third party links
vi: Liên kết của bên thứ ba

en: Occasionally, at our discretion, we may include or offer third party products or services on our website. These third party sites have separate and independent privacy policies. We therefore have no responsibility or liability for the content and activities of these linked sites. Nonetheless, we seek to protect the integrity of our site and welcome any feedback about these sites.
vi: Đôi khi, theo quyết định của chúng tôi, chúng tôi có thể bao gồm hoặc cung cấp các sản phẩm hoặc dịch vụ của bên thứ ba trên trang web của chúng tôi. Các trang web của bên thứ ba này có các chính sách bảo mật riêng biệt và độc lập. Do đó, chúng tôi không có trách nhiệm hoặc nghĩa vụ đối với nội dung và hoạt động của các trang web liên kết này. Tuy nhiên, chúng tôi cố gắng bảo vệ tính toàn vẹn của trang web của mình và hoan nghênh mọi phản hồi về các trang web này.

en: Google's advertising requirements can be summed up by Google's Advertising Principles. They are put in place to provide a positive experience for users. https://support.google.com/adwordspolicy/answer/1316548?hl=en
vi: Các yêu cầu quảng cáo của Google có thể được tóm tắt bằng Nguyên tắc quảng cáo của Google. Chúng được đưa ra để cung cấp trải nghiệm tích cực cho người dùng. https://support.google.com/adwordspolicy/answer/1316548?hl=vi

en: We use Google AdSense Advertising on our website.
vi: Chúng tôi sử dụng Quảng cáo Google AdSense trên trang web của mình.

en: Google, as a third party vendor, uses cookies to serve ads on our site. Google's use of the DART cookie enables it to serve ads to our users based on their visit to our site and other sites on the Internet. Users may opt out of the use of the DART cookie by visiting the Google ad and content network privacy policy.
vi: Google, với tư cách là nhà cung cấp bên thứ ba, sử dụng cookie để phân phát quảng cáo trên trang web của chúng tôi. Việc Google sử dụng cookie DART cho phép Google phân phát quảng cáo cho người dùng của chúng tôi dựa trên lượt truy cập của họ vào trang web của chúng tôi và các trang web khác trên Internet. Người dùng có thể chọn không sử dụng cookie DART bằng cách truy cập vào chính sách bảo mật của mạng nội dung và quảng cáo của Google.

en: We have implemented the following :
vi: Chúng tôi đã thực hiện như sau:

en: Remarketing with Google AdSense
vi: Tiếp thị lại với Google AdSense

en: Demographics and Interests Reporting
vi: Báo cáo Nhân khẩu học và Sở thích

en: DoubleClick Platform Integration
vi: Tích hợp nền tảng DoubleClick

en: We along with third-party vendors, such as Google use first-party cookies (such as the Google Analytics cookies) and third-party cookies (such as the DoubleClick cookie) or other third-party identifiers together to compile data regarding user interactions with ad impressions, and other ad service functions as they relate to our website.
vi: Chúng tôi cùng với các nhà cung cấp bên thứ ba, chẳng hạn như Google sử dụng cookie của bên thứ nhất (chẳng hạn như cookie Google Analytics) và cookie của bên thứ ba (chẳng hạn như cookie DoubleClick) hoặc các mã nhận dạng của bên thứ ba khác cùng nhau để tổng hợp dữ liệu về các tương tác của người dùng với số lần hiển thị quảng cáo và các chức năng dịch vụ quảng cáo khác khi chúng liên quan đến trang web của chúng tôi.

en: Opting out:<br />Users can set preferences for how Google advertises to you using the Google Ad Settings page. Alternatively, you can opt out by visiting the Network Advertising initiative opt out page or permanently using the Google Analytics Opt Out Browser add on.
vi: Chọn không tham gia: <br /> Người dùng có thể đặt các tùy chọn về cách Google quảng cáo cho bạn bằng cách sử dụng trang Cài đặt Quảng cáo của Google. Ngoài ra, bạn có thể chọn không tham gia bằng cách truy cập vào trang chọn không tham gia Sáng kiến ​​Quảng cáo Mạng hoặc sử dụng vĩnh viễn tiện ích Trình duyệt Chọn không tham gia Google Analytics.

en: California Online Privacy Protection Act
vi: Đạo luật bảo vệ quyền riêng tư trực tuyến của California

en: According to CalOPPA we agree to the following :
vi: Theo CalOPPA, chúng tôi đồng ý với những điều sau:

en: Users can visit our site anonymously
vi: Người dùng có thể truy cập trang web của chúng tôi một cách ẩn danh

en: Once this privacy policy is created, we will add a link to it on our home page, or as a minimum on the first significant page after entering our website.
vi: Khi chính sách bảo mật này được tạo, chúng tôi sẽ thêm một liên kết đến nó trên trang chủ của chúng tôi hoặc tối thiểu là trên trang quan trọng đầu tiên sau khi vào trang web của chúng tôi.

en: Our Privacy Policy link includes the word 'Privacy', and can be easily be found on the page specified above.
vi: Liên kết Chính sách Bảo mật của chúng tôi bao gồm từ 'Quyền riêng tư', và có thể dễ dàng tìm thấy trên trang được chỉ định ở trên.

en: Users will be notified of any privacy policy changes :
vi: Người dùng sẽ được thông báo về bất kỳ thay đổi nào trong chính sách bảo mật:

en: On our Privacy Policy Page
vi: Trên Trang Chính sách Bảo mật của chúng tôi

en: Users are able to change their personal information :
vi: Người dùng có thể thay đổi thông tin cá nhân của họ:

en: By logging in to their account
vi: Bằng cách đăng nhập vào tài khoản của họ

en: By chatting with us or sending us a ticket
vi: Bằng cách trò chuyện với chúng tôi hoặc gửi cho chúng tôi một vé

en: How does our site handle do not track signals ?
vi: Làm thế nào để trang web của chúng tôi xử lý không theo dõi tín hiệu?

en: We honor do not track signals and do not track, plant cookies, or use advertising when a Do Not Track (DNT) browser mechanism is in place.
vi: Chúng tôi tôn trọng không theo dõi các tín hiệu và không theo dõi, cài đặt cookie hoặc sử dụng quảng cáo khi có cơ chế trình duyệt Không theo dõi (DNT).

en: Does our site allow third party behavioral tracking ?
vi: Trang web của chúng tôi có cho phép theo dõi hành vi của bên thứ ba không?

en: It's also important to note that we do not allow third party behavioral tracking
vi: Điều quan trọng cần lưu ý là chúng tôi không cho phép theo dõi hành vi của bên thứ ba

en: COPPA (Children Online Privacy Protection Act)
vi: COPPA (Đạo luật bảo vệ quyền riêng tư của trẻ em trên mạng)

en: We do not collect information from children under 13
vi: Chúng tôi không thu thập thông tin từ trẻ em dưới 13 tuổi

en: In order to remove your child's information please contact the following personnel :
vi: Để xóa thông tin của con bạn, vui lòng liên hệ với nhân viên sau:

en: We adhere to the following COPPA tenants :
vi: Chúng tôi tuân thủ các đối tượng thuê COPPA sau:

en: Parents can review, delete, manage or refuse with whom their child's information is shared through contacting us directly.
vi: Phụ huynh có thể xem xét, xóa, quản lý hoặc từ chối chia sẻ thông tin của con mình với ai thông qua việc liên hệ trực tiếp với chúng tôi.

en: The Fair Information Practices Principles form the backbone of privacy law in the United States and the concepts they include have played a significant role in the development of data protection laws around the globe. Understanding the Fair Information Practice Principles and how they should be implemented is critical to comply with the various privacy laws that protect personal information.
vi: Các Nguyên tắc Thực hành Thông tin Công bằng tạo thành xương sống của luật quyền riêng tư ở Hoa Kỳ và các khái niệm mà chúng bao gồm đã đóng một vai trò quan trọng trong việc phát triển các luật bảo vệ dữ liệu trên toàn cầu. Việc hiểu các Nguyên tắc Thực hành Thông tin Công bằng và cách thức thực hiện các Nguyên tắc này là rất quan trọng để tuân thủ các luật bảo mật khác nhau nhằm bảo vệ thông tin cá nhân.

en: In order to be in line with Fair Information Practices we will take the following responsive action, should a data breach occur :
vi: Để phù hợp với Thực tiễn Thông tin Công bằng, chúng tôi sẽ thực hiện hành động đáp ứng sau, nếu xảy ra vi phạm dữ liệu:

en: We will notify the users via email
vi: Chúng tôi sẽ thông báo cho người dùng qua email

en: Within 7 business days
vi: Trong vòng 7 ngày làm việc

en: We will notify the users via in site notification
vi: Chúng tôi sẽ thông báo cho người dùng qua thông báo trên trang web

en: We also agree to the individual redress principle, which requires that individuals have a right to pursue legally enforceable rights against data collectors and processors who fail to adhere to the law. This principle requires not only that individuals have enforceable rights against data users, but also that individuals have recourse to courts or a government agency to investigate and/or prosecute non-compliance by data processors.
vi: Chúng tôi cũng đồng ý với nguyên tắc khắc phục cá nhân, nguyên tắc này yêu cầu các cá nhân có quyền theo đuổi các quyền có hiệu lực pháp luật đối với những người thu thập và xử lý dữ liệu không tuân thủ luật pháp. Nguyên tắc này không chỉ yêu cầu các cá nhân có quyền thực thi đối với người dùng dữ liệu mà còn yêu cầu các cá nhân phải nhờ đến tòa án hoặc cơ quan chính phủ để điều tra và / hoặc truy tố hành vi không tuân thủ của người xử lý dữ liệu.

en: Contacting Us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: If there are any questions regarding this privacy policy you may contact us using our <a href="/contact">Contact</a> page.
vi: Nếu có bất kỳ câu hỏi nào liên quan đến chính sách bảo mật này, bạn có thể liên hệ với chúng tôi bằng cách sử dụng trang <a href="/contact"> Liên hệ </a> của chúng tôi.

en: Will be used to login and retrieve your password.
vi: Sẽ được sử dụng để đăng nhập và lấy lại mật khẩu của bạn.

en: This will be the name of your source.
vi: Đây sẽ là tên nguồn của bạn.

en: I want create a source with my nickname.
vi: Tôi muốn tạo một nguồn với biệt hiệu của mình.

en: Are you sure you want to remove your source permanently ? This action is irreversible !
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa nguồn của mình vĩnh viễn không? Hành động này là không thể thay đổi!

en: All your packages will be removed and your users affected!
vi: Tất cả các gói của bạn sẽ bị xóa và người dùng của bạn bị ảnh hưởng!

en: Remove your source
vi: Xóa nguồn của bạn

en: You have successfully attached your Twitter account !
vi: Bạn đã đính kèm thành công tài khoản Twitter của mình!

en: You have already attached your Twitter account !
vi: Bạn đã đính kèm tài khoản Twitter của mình!

en: You have successfully attached your Facebook account !
vi: Bạn đã gắn tài khoản Facebook thành công!

en: You have already attached your Facebook account !
vi: Bạn đã đính kèm tài khoản Facebook của mình!

en: Please select a png image !
vi: Vui lòng chọn một hình ảnh png!

en: Your file exceeds 1 MB, the maximum weight allowed !
vi: Tệp của bạn vượt quá 1 MB, trọng lượng tối đa cho phép!

en: Your file exceeds 2 MB, the maximum weight allowed !
vi: Tệp của bạn vượt quá 2 MB, trọng lượng tối đa cho phép!

en: Select a status for the comments !
vi: Chọn một trạng thái cho các ý kiến!

en: The description is too short !
vi: Mô tả quá ngắn!

en: The description is too long !
vi: Mô tả quá dài!

en: The site url is invalid !
vi: Url của trang web không hợp lệ!

en: The site url is too long !
vi: Url của trang web quá dài!

en: Paypal email is invalid !
vi: Email Paypal không hợp lệ!

en: Paypal email is too long !
vi: Email Paypal quá dài!

en: Icon source
vi: Nguồn biểu tượng

en: Png image and recommended 120x120.
vi: Hình ảnh png và được đề xuất 120x120.

en: Image wallpaper
vi: Hình nền

en: Png image only.
vi: Chỉ hình ảnh png.

en: Background layout
vi: Bố cục nền

en: Repeat
vi: Nói lại

en: No-repeat
vi: Không lặp lại

en: Cover
vi: Trải ra

en: Background position
vi: Vị trí nền

en: Left
vi: Bên trái

en: Center
vi: Trung tâm

en: Right
vi: Đúng

en: Background color
vi: Màu nền

en: Color
vi: Màu sắc

en: Primary color for your pages.
vi: Màu chính cho các trang của bạn.

en: Text color for your pages.
vi: Màu văn bản cho các trang của bạn.

en: Description
vi: Sự mô tả

en: A short description for cydia
vi: Một mô tả ngắn cho cydia

en: To add a link on your home page.
vi: Để thêm một liên kết trên trang chủ của bạn.

en: Connect your Facebook account
vi: Kết nối tài khoản Facebook của bạn

en: Paypal email
vi: Paypal Email

en: Email of your paypal account.
vi: Email của tài khoản paypal của bạn.

en: Donate button
vi: Nút đóng góp

en: Yes
vi: Đúng

en: No
vi: Không

en: Display Paypal Donate button on your source pages. Only if Paypal email is specified.
vi: Hiển thị nút Đóng góp của Paypal trên các trang nguồn của bạn. Chỉ khi email Paypal được chỉ định.

en: Comments
vi: Bình luận

en: Contact us to verify your account and sell your packages.
vi: Liên hệ với chúng tôi để xác minh tài khoản của bạn và bán các gói của bạn.

en: Commission
vi: Nhiệm vụ

en: Earnings
vi: Thu nhập

en: You don't have sold anything, for moment.
vi: Bạn chưa bán bất cứ thứ gì, trong thời điểm này.

en: Your package has been updated successfully !
vi: Gói của bạn đã được cập nhật thành công!

en: Your package has been added successfully !
vi: Gói của bạn đã được thêm thành công!

en: Your package has been removed successfully !
vi: Gói của bạn đã được gỡ bỏ thành công!

en: Section name must be 50 characters or less.
vi: Tên phần phải có từ 50 ký tự trở xuống.

en: This section already exists !
vi: Phần này đã tồn tại!

en: This section is already available by default, you can't rewrite this.
vi: Phần này đã có sẵn theo mặc định, bạn không thể viết lại phần này.

en: Search a section
vi: Tìm kiếm một phần

en: Rebuild package
vi: Xây dựng lại gói

en: Build package
vi: Gói xây dựng

en: Remove package
vi: Loại bỏ gói

en: Package(s)
vi: (Các) gói

en: Edit your section
vi: Chỉnh sửa phần của bạn

en: Add your sections
vi: Thêm phần của bạn

en: Add another field
vi: Thêm một trường khác

en: Your new passwords do not match !
vi: Mật khẩu mới của bạn không khớp!

en: Enter the new password 2 times.
vi: Nhập mật khẩu mới 2 lần.

en: Your Ad Slot must contain only numbers !
vi: Vị trí Quảng cáo của bạn chỉ được chứa các con số!

en: Your Ad Client must contain only letters, numbers and dash !
vi: Ứng dụng Khách hàng Quảng cáo của bạn chỉ được chứa các chữ cái, số và dấu gạch ngang!

en: You must specify an Ad Slot and an Ad Client !
vi: Bạn phải chỉ định Vị trí Quảng cáo và Khách hàng Quảng cáo!

en: Choose whether you subscribe to the newsletter !
vi: Chọn xem bạn có đăng ký nhận bản tin hay không!

en: Choose a valid language please !
vi: Vui lòng chọn một ngôn ngữ hợp lệ!

en: Signature is too long !
vi: Chữ ký quá dài!

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: Show/hide password
vi: Hiển thị / ẩn mật khẩu

en: New password (verification)
vi: Mật khẩu mới (xác minh)

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Newsletter
vi: Bản tin

en: To stay informed about news, no more than one email per month.
vi: Để được cập nhật về tin tức, không quá một email mỗi tháng.

en: Example
vi: Thí dụ

en: To put Google ads on pages of your source, leave blank to not put.
vi: Để đặt quảng cáo của Google trên các trang nguồn của bạn, hãy để trống để không đặt.

en: Your balance is insufficient.
vi: Số dư của bạn không đủ.

en: All ads has been removed on your source.
vi: Tất cả quảng cáo đã bị xóa trên nguồn của bạn.

en: All trace of our brand has been removed on your source.
vi: Tất cả dấu vết của thương hiệu của chúng tôi đã bị xóa trên nguồn của bạn.

en: Your section limitation has been increased by 5.
vi: Giới hạn phần của bạn đã được tăng lên 5.

en: Your whitelist has been increased by 50.
vi: Danh sách trắng của bạn đã được tăng thêm 50.

en: Add funds
vi: Thêm các quỹ

en: Developer
vi: Nhà phát triển

en: Verify your account and sell your packages directly with Paypal.
vi: Xác minh tài khoản của bạn và bán các gói của bạn trực tiếp với Paypal.

en: Your source has been created !
vi: Nguồn của bạn đã được tạo!

en: This source already exists !
vi: Nguồn này đã tồn tại!

en: Your source has been removed successfully !
vi: Nguồn của bạn đã được xóa thành công!

en: Create
vi: Tạo ra

en: Ads
vi: Quảng cáo

en: Brand
vi: Nhãn hiệu

en: Space disk
vi: Đĩa không gian

en: Used
vi: Đã sử dụng

en: Freed
vi: Được trả tự do

en: Free
vi: Tự do

en: 5 Custom Sections
vi: 5 phần tùy chỉnh

en: 10 UDIDs per Whitelist
vi: 10 UDID cho mỗi danh sách trắng

en: 100 UDIDs per Whitelist
vi: 100 UDID cho mỗi danh sách trắng

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Annual
vi: Hàng năm

en: Basic
vi: Nền tảng

en: Unlimited UDIDs per Whitelist
vi: UDID không giới hạn cho mỗi danh sách trắng

en: Premium
vi: Phần thưởng

en: Unlimited Custom Sections
vi: Phần tùy chỉnh không giới hạn

en: Brand and advertisements removed
vi: Nhãn hiệu và quảng cáo đã bị xóa

en: Daily
vi: Hằng ngày

en:  - ("Us - We") - Terms of Service ("TOS") :
vi:  - ("Chúng tôi - Chúng tôi") - Điều khoản Dịch vụ ("TOS"):

en: Registering
vi: Đang đăng ký

en: User Contribution
vi: Đóng góp của người dùng

en: Account Security
vi: Bảo mật tài khoản

en: Content
vi: Nội dung

en: Activity
vi: Hoạt động

en: You agree to reading and accepting the <a href="/user/privacy">Privacy Policy</a>.
vi: Bạn đồng ý đọc và chấp nhận <a href="/user/privacy"> Chính sách Bảo mật </a>.

en: IPA file
vi: Tệp IPA

en: Intellectual Property
vi: Sở hữu trí tuệ

en: Acceptable Use Policy
vi: Sự cho phép của chính trị

en: Upload Hacks, Cracks and Wares
vi: Tải lên Hacks, Cracks và Wares

en: Submit or endorse Piracy
vi: Gửi hoặc xác nhận vi phạm bản quyền

en: Submit any of the following :
vi: Gửi bất kỳ thông tin nào sau đây:

en: Viruses, worms, defects, Trojan horses or other items of a contaminating or destructive nature;<br />Data Miners, Collector or harvesters that collect information;<br />Impersonating or mis-labled Content;<br />Content that includes code hidden or otherwise contained within the Content which is unrelated to the Content;<br />Content which post advertisements or solicitations of business; <br />Any form of solicitation or Spam;<br />Illegal or unauthorised copy of another person's copyrighted work;<br />Content that is pornographic, harassing, offensive, unlawful or promotes or encourages illegal activity.
vi: Vi rút, sâu, lỗi, ngựa thành Troy hoặc các vật phẩm khác có tính chất gây ô nhiễm hoặc phá hoại; <br /> Người khai thác dữ liệu, Người thu thập hoặc người thu hoạch thu thập thông tin; <br /> Mạo danh hoặc gắn nhãn sai Nội dung; <br /> Nội dung bao gồm mã ẩn hoặc chứa trong Nội dung không liên quan đến Nội dung; <br /> Nội dung đăng quảng cáo hoặc xúi giục kinh doanh; <br /> Bất kỳ hình thức gạ gẫm hoặc Spam nào; <br /> Sao chép bất hợp pháp hoặc trái phép tác phẩm có bản quyền của người khác; <br /> Nội dung khiêu dâm, quấy rối, xúc phạm, bất hợp pháp hoặc quảng bá hoặc khuyến khích hoạt động bất hợp pháp.

en: Post links to any external Internet sites that are
vi: Đăng liên kết đến bất kỳ trang Internet bên ngoài nào

en: Obscene or pornographic, or display pornographic or sexually explicit material of any kind.
vi: Khiêu dâm hoặc khiêu dâm, hoặc hiển thị tài liệu khiêu dâm hoặc khiêu dâm dưới bất kỳ hình thức nào.

en: The username violates trademark or copyright.
vi: Tên người dùng vi phạm nhãn hiệu hoặc bản quyền.

en: The username is the exact, or abbreviated version of a website domain name.
vi: Tên người dùng là phiên bản chính xác hoặc viết tắt của tên miền trang web.

en: The username is an exact birth name and may been deemed as fraudulent.
vi: Tên người dùng là tên khai sinh chính xác và có thể bị coi là gian lận.

en: The username is that of a prominent developer.
vi: Tên người dùng là của một nhà phát triển nổi tiếng.

en: Account termination
vi: Chấm dứt tài khoản

en: Changes to the TOS are frequent
vi: Các thay đổi đối với TOS là thường xuyên

en: All transactions are final and are not reversible.
vi: Tất cả các giao dịch là cuối cùng và không thể hoàn nguyên.

en: Liabilities
vi: Nợ phải trả

en: I HAVE READ THIS AGREEMENT AND AGREE TO ALL CONTAINED ABOVE.
vi: TÔI ĐÃ ĐỌC THỎA THUẬN NÀY VÀ ĐỒNG Ý VỚI TẤT CẢ CÓ LIÊN QUAN TRÊN.

en: Report TOS violations <a href="/contact">here</a>
vi: Báo cáo vi phạm TOS <a href="/contact"> tại đây </a>

en: Please choose a .deb file only !
vi: Vui lòng chỉ chọn một tệp .deb!

en: General Whitelist
vi: Danh sách trắng chung

en: The UDIDs
vi: UDIDs

en: All devices
vi: Tất cả các thiết bị

en: Device
vi: Thiết bị

en: Unknow
vi: Không biết

en: You can add a little description for each UDID.
vi: Bạn có thể thêm một chút mô tả cho từng UDID.

en: All packages
vi: Tất cả các gói

en: Select a package
vi: Chọn một gói

en: Error 403
vi: Lỗi 403

en: Sorry, this zone is forbidden.
vi: Xin lỗi, khu vực này bị cấm.

en: Error 404
vi: Lỗi 404

en: Sorry, but this page doesn't exist.
vi: Xin lỗi, nhưng trang này không tồn tại.

en: Banned
vi: Bị cấm

en: Sorry, but your account has been banned.
vi: Xin lỗi, nhưng tài khoản của bạn đã bị cấm.

en: Your message has been sent successfully.
vi: Tin nhắn của bạn đã được gởi đi thành công.

en: Your message could not be sent, sorry.
vi: Không thể gửi tin nhắn của bạn, xin lỗi.

en: Please specify your mail and your message !
vi: Vui lòng ghi rõ mail của bạn và tin nhắn của bạn!

en: Create a cydia source for free, easy and quick !
vi: Tạo ra một kho lưu trữ cydia miễn phí, dễ dàng và nhanh chóng!

en: Free & easy
vi: Miễn phí và dễ dàng

en: Starting your own Cydia Source has never been easier.
vi: Bắt đầu Nguồn Cydia của riêng bạn chưa bao giờ dễ dàng hơn thế.

en: Limit access of your packages to certain devices.
vi: Giới hạn quyền truy cập các gói của bạn đối với một số thiết bị nhất định.

en: Customizable
vi: Có thể tùy chỉnh

en: Sell
vi: Bán

en: Buy exclusive packages with Paypal safely.
vi: Mua các gói độc quyền với Paypal một cách an toàn.

en: In progress
vi: Trong tiến trình

en: This section is under maintenance. Please wait...
vi: Phần này đang được bảo trì. Vui lòng chờ...

en: Translations
vi: Bản dịch

en: We have made this section so that many people can benefit from our services. This collaborative interface allows you to translate all of the %s universe into different languages. If you wish to support us, choose a language below.
vi: Chúng tôi đã thực hiện phần này để nhiều người có thể hưởng lợi từ các dịch vụ của chúng tôi. Giao diện cộng tác này cho phép bạn dịch tất cả vũ trụ %s sang các ngôn ngữ khác nhau. Nếu bạn muốn hỗ trợ chúng tôi, hãy chọn một ngôn ngữ bên dưới.

en: If you want to translate in a language that is not available in the list, please contact us.
vi: Nếu bạn muốn dịch sang một ngôn ngữ không có trong danh sách, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

en: Translations validated
vi: Bản dịch đã được xác thực

en: Translations awaiting validation
vi: Bản dịch đang chờ xác thực

en: Progression
vi: Sự tiến triển

en: Edited at
vi: Đã chỉnh sửa tại

en: All
vi: Tất cả các

en: Original
vi: Nguyên bản

en: Translation
vi: Dịch

en: Filter
vi: Lọc

en: Not translated
vi: Không được dịch

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Action
vi: Hoạt động

en: The translation has been updated, thank you.
vi: Bản dịch đã được cập nhật, cảm ơn bạn.

en: The translation has been added, thank you.
vi: Bản dịch đã được thêm vào, cảm ơn bạn.

en: Translation validated
vi: Bản dịch đã được xác thực

en: Your translation here...
vi: Bản dịch của bạn ở đây ...

en: Open in Cydia
vi: Mở trong Cydia

en: Versions
vi: Phiên bản

en: Per day
vi: Mỗi ngày

en: Per month
vi: Mỗi tháng

en: Per year
vi: Mỗi năm

en: Previous year
vi: Năm trước

en: Next year
vi: Năm sau

en: Previous day
vi: Ngày hôm trước

en: Next day
vi: Ngày tiếp theo

en: Purchase awaiting validation...
vi: Giao dịch mua đang chờ xác thực ...

en: Hide
vi: Ẩn giấu

en: See more
vi: Xem thêm

en: Pending
vi: Chưa giải quyết

en: To check your private messages, follow the link below :
vi: Để kiểm tra tin nhắn riêng tư của bạn, hãy nhấp vào liên kết dưới đây:

en: To disable these notifications, follow the link below :
vi: Để tắt các thông báo này, hãy nhấp vào liên kết bên dưới:

en: Choose whether you want to be notified when you receive a new private message !
vi: Chọn xem bạn có muốn được thông báo khi nhận được tin nhắn riêng tư mới hay không!

en: You must be logged in to purchase/download the package.
vi: Bạn phải đăng nhập để mua / tải xuống gói.

en: Your price is excessive !
vi: Giá của bạn là quá mức!

en: Member unknow !
vi: Thành viên không rõ!

en: Applications
vi: Các ứng dụng

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Details
vi: Thông tin chi tiết

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Reset Keys
vi: Đặt lại các phím

en: Are you sure you wish to delete this application?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa ứng dụng này không?

en: This action is permanent and cannot be undone.
vi: Hành động này là vĩnh viễn và không thể hoàn tác.

en: Organization
vi: Cơ quan

en: Secret key
vi: Chìa khoá bí mật

en: Label is too long !
vi: Nhãn quá dài!

en: Label is too short !
vi: Nhãn quá ngắn!

en: Organization is too long !
vi: Tổ chức quá dài!

en: Organization is too short !
vi: Tổ chức quá ngắn!

en: Website url is invalid !
vi: Url trang web không hợp lệ!

en: Website url is too long !
vi: Url trang web quá dài!

en: Label
vi: Nhãn mác

en: This will be used to identify your application.
vi: Điều này sẽ được sử dụng để xác định ứng dụng của bạn.

en: Describe briefly what your application does.
vi: Mô tả ngắn gọn những gì ứng dụng của bạn làm.

en: Your organization, or company.
vi: Tổ chức hoặc công ty của bạn.

en: Your application's website.
vi: Trang web ứng dụng của bạn.

en: Your keys has been regenerated !
vi: Chìa khóa của bạn đã được tạo lại!

en: Reset
vi: Cài lại

en: Breakdown by Endpoint
vi: Phân tích theo điểm cuối

en: Application
vi: Đăng kí

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Returns the API usage per day for this application.
vi: Trả về mức sử dụng API mỗi ngày cho ứng dụng này.

en: Usage
vi: Cách sử dụng

en: Accessibility
vi: Khả năng tiếp cận

en: Supported request methods
vi: Các phương thức yêu cầu được hỗ trợ

en: Requires authentication
vi: Yêu cầu xác thực

en: Rate limited
vi: Tỷ lệ giới hạn

en: Inherits global rate limit
vi: Kế thừa giới hạn tỷ giá toàn cầu

en: Arguments
vi: Tranh luận

en: Optional
vi: Không bắt buộc

en: Example responses
vi: Câu trả lời mẫu

en: Errors
vi: Lỗi

en: Error Codes
vi: Mã lỗi

en: Every error is represented with an HTTP status code, as well as a code and response message within the actual response body.
vi: Mọi lỗi đều được biểu thị bằng mã trạng thái HTTP, cũng như mã và thông báo phản hồi trong nội dung phản hồi thực tế.

en: There is one exception to these rules:
vi: Có một ngoại lệ đối với các quy tắc này:

en: Invalid formats will return an HTTP 415 with an error message as the response body.
vi: Các định dạng không hợp lệ sẽ trả về HTTP 415 với thông báo lỗi là nội dung phản hồi.

en: JSONP without a callback will return a javascript commented response.
vi: JSONP không có lệnh gọi lại sẽ trả về phản hồi được nhận xét bằng javascript.

en: Code
vi: Mã số

en: Meaning
vi: Nghĩa

en: Getting Started
vi: Bắt đầu

en: Making Requests
vi: Yêu cầu

en: Developer Group (support, feedback, ...)
vi: Nhóm nhà phát triển (hỗ trợ, phản hồi, ...)

en: Buyers
vi: Người mua

en: Returns your buyers information for one paid package.
vi: Trả về thông tin người mua của bạn cho một gói trả phí.

en: Required
vi: Yêu cầu

en: Your package identifier.
vi: Số nhận dạng gói của bạn.

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Package identifier.
vi: Bộ nhận dạng gói.

en: Udid which must be checked.
vi: Udid mà phải được kiểm tra.

en: Returns detailed information for one package.
vi: Trả về thông tin chi tiết cho một gói.

en: Constructing Requests
vi: Xây dựng yêu cầu

en: Requests are made of three components:
vi: Yêu cầu được thực hiện từ ba thành phần:

en: API version
vi: Phiên bản API

en: Resource path
vi: Đường dẫn tài nguyên

en: Output type
vi: Loại đầu ra

en: To construct a proper request, you will need to format the URI as follows:
vi: Để tạo một yêu cầu thích hợp, bạn sẽ cần định dạng URI như sau:

en: An example request, to fetch a list of members who have purchased a package.
vi: Một yêu cầu ví dụ, để tìm nạp danh sách các thành viên đã mua một gói.

en: By default, requests are HTTP GET requests. However, many methods will require you to send POST data. Typically, we will follow the standard of all read requests use GET, and write requests use POST.
vi: Theo mặc định, các yêu cầu là các yêu cầu HTTP GET. Tuy nhiên, nhiều phương pháp sẽ yêu cầu bạn gửi dữ liệu POST. Thông thường, chúng tôi sẽ tuân theo tiêu chuẩn của tất cả các yêu cầu đọc sử dụng GET và viết các yêu cầu sử dụng POST.

en: In addition to the required parameters for each individual method, you will also need to send your API key.
vi: Ngoài các tham số bắt buộc cho từng phương thức riêng lẻ, bạn cũng sẽ cần gửi khóa API của mình.

en: If you are using the server-side API, you will need to send <code>secret_key</code> with your secret API key value.
vi: Nếu bạn đang sử dụng API phía máy chủ, bạn sẽ cần gửi <code> secret_key </code> cùng với giá trị khóa API bí mật của mình.

en: For each request you should specify which version of the API you want to use. Currently, the default, and the only version available, is 1.0.
vi: Đối với mỗi yêu cầu, bạn nên chỉ định phiên bản API mà bạn muốn sử dụng. Hiện tại, phiên bản mặc định và duy nhất có sẵn là 1.0.

en: The resource path is made available to you in further documentation.
vi: Đường dẫn tài nguyên có sẵn cho bạn trong tài liệu bổ sung.

en: Data Formats
vi: Định dạng dữ liệu

en: Responses
vi: Phản hồi

en: The response of your request will contain several key things:
vi: Phản hồi yêu cầu của bạn sẽ bao gồm một số điều chính:

en: HTTP status code
vi: Mã trạng thái HTTP

en: API status <code>code</code>
vi: Trạng thái API <code> mã </code>

en: API response message
vi: Thông báo phản hồi API

en: Let's take an example request:
vi: Hãy lấy một yêu cầu ví dụ:

en: Each application is limited to 1000 queries per hour.
vi: Mỗi ứng dụng được giới hạn ở 1000 truy vấn mỗi giờ.

en: Contact us if you need more resources.
vi: Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần thêm tài nguyên.

en: Source removed
vi: Nguồn đã bị xóa

en: Discover also these packages
vi: Khám phá thêm các gói này

en: Supply to your prepaid account
vi: Cung cấp cho tài khoản trả trước của bạn

en: We acknowledge receipt of the payment you just made. Your prepaid account has been credited with
vi: Chúng tôi xác nhận đã nhận được khoản thanh toán mà bạn vừa thực hiện. Tài khoản trả trước của bạn đã được ghi có

en: Subscription updated
vi: Đã cập nhật đăng ký

en: Your subscription has been updated. You are using now:
vi: Đăng ký của bạn đã được cập nhật. Bạn đang sử dụng bây giờ:

en: Lite Subscription
vi: Đăng ký Lite

en: You will be billed to the following frequency:
vi: Bạn sẽ được tính phí theo tần suất sau:

en: Basic Subscription
vi: Đăng ký cơ bản

en: Premium Subscription
vi: Đăng ký trả phí

en: Subscription cancelled
vi: Đăng ký bị hủy

en: Your subscription has been cancelled.
vi: Đăng ký của bạn đã bị hủy.

en: Don't forget than if you use more space disk than available, we could remove your packages.
vi: Đừng quên rằng nếu bạn sử dụng nhiều dung lượng đĩa hơn khả dụng, chúng tôi có thể xóa các gói của bạn.

en: End of the subscription
vi: Kết thúc đăng ký

en: Your subscription has expired.
vi: Đăng ký của bạn đã hết hạn.

en: You actually have lite subscription.
vi: Bạn thực sự có đăng ký Lite.

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: You actually have basic subscription.
vi: Bạn thực sự có đăng ký cơ bản.

en: You actually have premium subscription.
vi: Bạn thực sự có đăng ký trả phí.

en: Your comment is too short.
vi: Bình luận của bạn quá ngắn.

en: Your comment has been published.
vi: Cảm nhận của bạn đã được xuất bản.

en: This comment does not exist.
vi: Nhận xét này không tồn tại.

en: You're not allowed to do it.
vi: Bạn không được phép làm điều đó.

en: Source
vi: Nguồn

en: Returns detailed information for one source.
vi: Trả về thông tin chi tiết cho một nguồn.

en: Widgets
vi: Vật dụng

en: Comment this package
vi: Nhận xét gói này

en: No comment.
vi: Miễn bình luận.

en: Open in CSources2
vi: Mở trong CSources2

en: Embed
vi: Nhúng

en: Add this package to your website by copying the code below.
vi: Thêm gói này vào trang web của bạn bằng cách sao chép mã bên dưới.

en: Width
vi: Bề rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Comment
vi: Bình luận

en: Respond to the comment
vi: Trả lời bình luận

en: Subscription failed
vi: Đăng ký không thành công

en: Your subscription has failed.
vi: Đăng ký của bạn không thành công.

en: Are you sure you wish to delete this widget?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tiện ích này không?

en: %s widgets for Websites is a suite of widgets bringing %s content into your webpage content and buttons to encourage your %s audience to share your content and subscribe to your %s account updates.
vi: Tiện ích %s cho Trang web là một bộ tiện ích đưa nội dung %s vào nội dung trang web của bạn và các nút để khuyến khích khán giả %s chia sẻ nội dung của bạn và đăng ký cập nhật tài khoản %s của bạn.

en: By using YouRepo widgets for Websites you agree to the YouRepo Agreement and Policy.
vi: Bằng cách sử dụng các tiện ích YouRepo cho các Trang web, bạn đồng ý với Thỏa thuận và Chính sách của YouRepo.

en: Embedded Packages
vi: Các gói được nhúng

en: An embedded Package brings the best content created on %s into your article or website. It's easy to embed a Package using HTML and JavaScript markup available through the "Insert" Package action on %s.
vi: Gói nhúng mang nội dung tốt nhất được tạo trên %s vào bài viết hoặc trang web của bạn. Thật dễ dàng để nhúng Gói bằng cách sử dụng đánh dấu HTML và JavaScript có sẵn thông qua hành động Gói "Chèn" trên %s.

en: Embedded Sources
vi: Nguồn được nhúng

en: Embedded sources are an easy way to embed multiple Packages on your website in a compact, single-column view. Display the latest Packages from a single %s source.
vi: Các nguồn được nhúng là một cách dễ dàng để nhúng nhiều Gói vào trang web của bạn trong chế độ xem một cột, nhỏ gọn. Hiển thị các Gói mới nhất từ ​​một nguồn %s.

en: Options availables
vi: Các tùy chọn có sẵn

en: Customize an embedded Package or Source for your site's visual design and display preferences by including extra parameters in your embedded HTML.
vi: Tùy chỉnh Gói hoặc Nguồn được nhúng cho thiết kế trực quan và tùy chọn hiển thị của trang web của bạn bằng cách bao gồm các tham số bổ sung trong HTML được nhúng của bạn.

en: Match your site's color scheme
vi: Phù hợp với bảng màu trang web của bạn

en: View our embedded reference documentation for a full list of embedded options.
vi: Xem tài liệu tham khảo nhúng của chúng tôi để biết danh sách đầy đủ các tùy chọn được nhúng.

en: Height must be an integer between 2000 and 250.
vi: Chiều cao phải là một số nguyên từ 2000 đến 250.

en: This source does not exists.
vi: Nguồn này không tồn tại.

en: Theme
vi: Chủ đề

en: Dark
vi: Tối

en: Light
vi: Nhẹ

en: Links
vi: Liên kết

en: Copy/paste the code into HTML of your website.
vi: Sao chép / dán mã vào HTML của trang web của bạn.

en: You actually have no widget.
vi: Bạn thực sự không có widget.

en: Options
vi: Tùy chọn

en: An Embedded supports customization at the page-level with <meta> elements or in adding data-* attributes to individual generated elements.
vi: Embedded hỗ trợ tùy chỉnh ở cấp độ trang với các phần tử <meta> hoặc thêm thuộc tính data- * vào các phần tử được tạo riêng lẻ.

en: Websites can set widget preferences across their entire website by including <meta> in every page for interpretation by %s's widget JavaScript before creating a new widget or button.
vi: Các trang web có thể đặt tùy chọn tiện ích con trên toàn bộ trang web của họ bằng cách đưa <meta> vào mỗi trang để JavaScript tiện ích con của %s giải thích trước khi tạo tiện ích con hoặc nút mới.

en: Widget settings specified in a <meta> may be overridden at the individual widget level. Order of precedence:
vi: Cài đặt tiện ích con được chỉ định trong <meta> có thể bị ghi đè ở cấp tiện ích con riêng lẻ. Thứ tự ưu tiên:

en: Override the default light theme preference for an Embedded Package or an Embedded Source.
vi: Ghi đè tùy chọn chủ đề ánh sáng mặc định cho Gói nhúng hoặc Nguồn được nhúng.

en: Link color
vi: Màu sắc liên kết

en: Specify a hexadecimal color value for links displayed in an Embedded Package or an Embedded Source.
vi: Chỉ định giá trị màu thập lục phân cho các liên kết được hiển thị trong Gói nhúng hoặc Nguồn được nhúng.

en: Border color
vi: Màu viền

en: Specify a border color for any Embedded widgets displayed on the page.
vi: Chỉ định màu đường viền cho bất kỳ tiện ích con Nhúng nào được hiển thị trên trang.

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: An embedded widget automatically adjusts to the width of its parent element with a minimum width of 250 pixels and a maximum width of 520 pixels. Set the maximum width or the maximum height of an embedded widget by adding a <code>width</code> or <code>height</code> attribute to the widget's anchor element.
vi: Tiện ích con được nhúng sẽ tự động điều chỉnh theo chiều rộng của phần tử mẹ của nó với chiều rộng tối thiểu là 250 pixel và chiều rộng tối đa là 520 pixel. Đặt chiều rộng tối đa hoặc chiều cao tối đa của tiện ích con được nhúng bằng cách thêm thuộc tính <code> width </code> hoặc <code> height </code> vào phần tử liên kết của tiện ích con.

en: You can also use <code>auto</code> value to specify no maximum size.
vi: Bạn cũng có thể sử dụng giá trị <code> auto </code> để không chỉ định kích thước tối đa.

en: Loads text components in the specified language. Note: does not affect the text of a Package displayed.
vi: Tải các thành phần văn bản bằng ngôn ngữ được chỉ định. Lưu ý: không ảnh hưởng đến văn bản của một Gói được hiển thị.

en: Supported %s language code:
vi: Mã ngôn ngữ %s được hỗ trợ:

en: Remove a display component of a widget with space-separated tokens.
vi: Xóa thành phần hiển thị của tiện ích con có mã thông báo được phân tách bằng dấu cách.

en: hides the header
vi: ẩn tiêu đề

en: removes all borders: around the package, between Packages, and inside a Package
vi: loại bỏ tất cả các đường viền: xung quanh gói, giữa các Gói và bên trong Gói

en: crop and hide the timeline scrollbar, if visible
vi: cắt và ẩn thanh cuộn dòng thời gian, nếu hiển thị

en: remove background color
vi: loại bỏ màu nền

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Unfollow
vi: Bỏ theo dõi

en: Follow
vi: Theo dõi

en: You must be registered and logged in to comment this package.
vi: Bạn phải đăng ký và đăng nhập để bình luận gói này.

en: Already have an account?
vi: Bạn co săn san để tạo một tai khoản?

en: Mail or nickname
vi: Thư hoặc biệt hiệu

en: You have no notifications.
vi: Bạn không có thông báo.

en: Mark all as read
vi: Đánh dấu tất cả như đã đọc

en: Previous
vi: Trước

en: Thanks for your purchase ! Your transaction is complete but some payments may take a few minutes to process, please wait.
vi: Cảm ơn bạn đã mua ! Giao dịch của bạn đã hoàn tất nhưng một số khoản thanh toán có thể mất vài phút để xử lý, vui lòng đợi.

en: Specials
vi: Đặc biệt

en: Let empty to put your package free
vi: Để trống để đặt gói hàng của bạn miễn phí

en: If user purchased
vi: Nếu người dùng đã mua

en: You have no other paid package.
vi: Bạn không có gói trả phí nào khác.

en: Free if purchased
vi: Miễn phí nếu mua

en: Promotion if purchased
vi: Khuyến mại nếu mua

en: Icon has been successfully removed !
vi: Biểu tượng đã được xóa thành công!

en: Wallpaper has been successfully removed !
vi: Hình nền đã được xóa thành công!

en: Please allow up to 30 seconds for changes to take effect.
vi: Vui lòng đợi tối đa 30 giây để các thay đổi có hiệu lực.

en: Confirm your email
vi: Xác nhận email của bạn

en: To complete the phase confirming your email address, you will need to go to the following URL in your web browser.
vi: Để hoàn tất giai đoạn xác nhận địa chỉ email của bạn, bạn cần truy cập URL sau trong trình duyệt web của mình.

en: An email has been sent to you to verify your address.
vi: Một email đã được gửi cho bạn để xác minh địa chỉ của bạn.

en: Please validate your email address by clicking on link received by email.
vi: Vui lòng xác nhận địa chỉ email của bạn bằng cách nhấp vào liên kết nhận được qua email.

en: Resend
vi: Gửi lại

en: Your email has been validated.
vi: Email của bạn đã được xác thực.

en: Validate your email
vi: Xác thực email của bạn

en: The location is too long !
vi: Vị trí quá dài!

en: This status does not exist.
vi: Trạng thái này không tồn tại.

en: Your status is too short.
vi: Trạng thái của bạn quá ngắn.

en: Your status has been published.
vi: Trạng thái của bạn đã được xuất bản.

en: Please speak only English on Forums to be understood by a maximum of members.
vi: Vui lòng chỉ nói tiếng Anh trên Diễn đàn để tối đa thành viên có thể hiểu được.

en: Location
vi: Địa điểm

en: Friends
vi: Bạn bè

en: What's on your mind?
vi: Bạn đang nghĩ gì vậy?

en: An error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Please enable Javascript !
vi: Vui lòng kích hoạt Javascript!

en: Copy to clipboard:
vi: Sao chép vào clipboard:

en: Copy
vi: Sao chép

en: Add friend
vi: Thêm bạn

en: Confirm request
vi: Xác nhận yêu cầu

en: Friend request sent
vi: Đã gửi yêu cầu kết bạn

en: Unfriend
vi: Hủy kết bạn

en: Admin
vi: Quản trị viên

en: Co-Admin
vi: Đồng quản trị

en: To stay informed when you receive a new notification or private message.
vi: Để luôn được thông báo khi bạn nhận được thông báo mới hoặc tin nhắn riêng tư.

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: This package does not exist !
vi: Gói này không tồn tại!

en: Can not copy the package !
vi: Không thể sao chép các gói!

en: Package being edited.
vi: Gói đang được chỉnh sửa.

en: With this tool you can easily convert your .zip file to .deb.
vi: Với công cụ này, bạn có thể dễ dàng chuyển đổi tệp .zip của mình thành .deb.

en: Package structure to follow
vi: Cấu trúc gói cần tuân theo

en: All files are optionals
vi: Tất cả các tệp là tùy chọn

en: Level
vi: Mức độ

en: To check your notifications, follow the link below :
vi: Để kiểm tra thông báo của bạn, hãy nhấp vào liên kết bên dưới:

en: Session successfully removed!
vi: Đã xóa phiên thành công!

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Active Session
vi: Phiên hoạt động

en: Theme Creator
vi: Người tạo chủ đề

en: Type the name of your theme.
vi: Nhập tên chủ đề của bạn.

en: Choose a type for your theme.
vi: Chọn một loại cho chủ đề của bạn.

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Click on an item to get help.
vi: Bấm vào một mục để nhận trợ giúp.

en: Search an Application...
vi: Tìm kiếm ứng dụng ...

en: Bundle ID of the Application...
vi: ID gói của Ứng dụng ...

en: Folders
vi: Thư mục

en: Global folder icons background
vi: Thư mục toàn cầu biểu tượng nền

en: Background
vi: Tiểu sử

en: Individual folder icons background
vi: Biểu tượng thư mục cá nhân nền

en: Badges
vi: Danh hiệu

en: Font Name
vi: Tên phông chữ

en: More
vi: Hơn

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: No results found
vi: Không có kết quả nào được tìm thấy

en: An error occured.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Please use only [a-zA-Z0-9-_ ] in your name.
vi: Vui lòng chỉ sử dụng [a-zA-Z0-9-_] trong tên của bạn.

en: Another package with this name already exist in your source.
vi: Một gói khác có tên này đã tồn tại trong nguồn của bạn.

en: Your theme has been registered.
vi: Chủ đề của bạn đã được đăng ký.

en: You can edit themes created with this tool only.
vi: Bạn chỉ có thể chỉnh sửa các chủ đề được tạo bằng công cụ này.

en: Failed
vi: Thất bại

en: Open in PayPal
vi: Mở trong PayPal

en: Transaction ID
vi: ID giao dịch

en: Error 401
vi: Lỗi 401

en: Sorry, but you must be authenticated to see this page.
vi: Xin lỗi, nhưng bạn phải được xác thực để xem trang này.

en: No friend found.
vi: Không tìm thấy bạn bè.

en: No post found.
vi: Không tìm thấy bài viết.

en: No subscription found.
vi: Không tìm thấy đăng ký.

en: Twig Error
vi: Lỗi cành cây

en: Your sources will be removed
vi: Các nguồn của bạn sẽ bị xóa

en: your sources will be deleted if you do not log back within 3 months.
vi: nguồn của bạn sẽ bị xóa nếu bạn không đăng nhập lại trong vòng 3 tháng.

en: Take a subscription if you don't want to have this problem in the future.
vi: Hãy đăng ký nếu bạn không muốn gặp sự cố này trong tương lai.

en: your sources will be deleted if you do not log back within 1 month.
vi: nguồn của bạn sẽ bị xóa nếu bạn không đăng nhập lại trong vòng 1 tháng.

en: your sources will be deleted if you do not log back within 10 days.
vi: nguồn của bạn sẽ bị xóa nếu bạn không đăng nhập lại trong vòng 10 ngày.

en: your sources will be deleted if you do not log back within 1 day.
vi: nguồn của bạn sẽ bị xóa nếu bạn không đăng nhập lại trong vòng 1 ngày.

en: Share on your Twitter account.
vi: Chia sẻ trên tài khoản Twitter của bạn.

en: Twitter returned an error.
vi: Twitter đã trả lại một lỗi.

en: Click here to continue.
vi: Nhấn vào đây để tiếp tục.

en: Here are listed the most used identifiers.
vi: Dưới đây là danh sách các số nhận dạng được sử dụng nhiều nhất.

en: Multiple choice
vi: Nhiều lựa chọn

en: Select an option
vi: Chọn một tùy chọn

en: Please choose an action !
vi: Hãy chọn một hành động!

en: Please select a package !
vi: Vui lòng chọn một gói!

en: has been registered.
vi: đã được đăng ký.

en: has been removed.
vi: đã xoá.

en: File successfully modified !
vi: Tệp đã sửa đổi thành công !

en: Select a file to edit.
vi: Chọn tệp để sửa.

en: Preview
vi: Xem trước

en: Custom CSS has updated successfully!
vi: Tuỳ chỉnh CSS đã cập nhật thành công !

en: Custom CSS.
vi: Tuỳ chỉnh CSS.

en: %s has been copied !
vi: %s đã được sao chép !

en: %s has been applied !
vi: %s đã được áp dụng !

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Custom CSS
vi: CSS tùy chỉnh

en: Active
vi: Kích hoạt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Page
vi: Trang

en: Contact %s team
vi: Liên hệ với team %s

en: This Facebook account is already used by another member !
vi: Biệt danh đã được sử dụng bởi một thành viên khác !

en: Nickname must not start or end with a dash middle (-).
vi: Biệt danh không thể chữa các ký tự đặc biệt ngoài trừ dấu gạch giữa (-).

en: This Google account is already used by another member !
vi: Email đã được đăng ký bởi người dùng khác!

en: This is undesirable content
vi: Đây là nội dung không mong muốn

en: Ban now
vi: Cấm ngay bây giờ

en: User
vi: Người dùng

en: Usurpe my identity
vi: Lạm dụng danh tính của tôi

en: This source does not exist.
vi: Nguồn này không tồn tại.

en: Status and replies
vi: Trạng thái và câu trả lời

en: You must remove one photo before adding another.
vi: Bạn phải xóa một ảnh trước khi thêm ảnh khác.

en: This type of file is not yet supported. Instead, try to download a gif or an image.
vi: Loại tệp này chưa được hỗ trợ. Thay vào đó, hãy thử tải xuống ảnh gif hoặc hình ảnh.

en: Package removed
vi: Gói hàng đã bị xóa

en: Sorry, but this repo doesn't exist or has been removed.
vi: Xin lỗi, nhưng repo này không tồn tại hoặc đã bị xóa.

en: Comment banned
vi: Nhận xét bị cấm

en: one of your comments has been banned.
vi: một trong những bình luận của bạn đã bị cấm.

en: To do a Ban Appeal, follow the link below :
vi: Để đăng nhập, bấm vào link dưới:

en: If you do not appeal this decision, your content will be automatically deleted in 7 days.
vi: Nếu bạn không kháng cáo quyết định này, nội dung của bạn sẽ tự động bị xóa sau 7 ngày.

en: Post banned
vi: Đăng bị cấm

en: one of your posts has been banned.
vi: một trong những bài viết của bạn đã bị cấm.

en: Package banned
vi: Gói bị cấm

en: one of your packages has been banned.
vi: một trong các gói của bạn đã bị cấm.

en: Source banned
vi: Cài đặt nguồn cydia

en: one of your sources has been banned.
vi: một trong những nguồn của bạn đã bị cấm.

en: Account banned
vi: Cài đặt tài khoản

en: your account has been banned.
vi: tài khoản của bạn đã bị cấm.

en: If you do not appeal this decision, your account will be automatically deleted in 7 days.
vi: Nếu bạn không khiếu nại quyết định này, tài khoản của bạn sẽ tự động bị xóa sau 7 ngày.

en: Your domain has been unlinked
vi: Miền của bạn đã được hủy liên kết

en: Don't forget to renew your subscription if you don't want to have this problem in the future.
vi: Đừng quên gia hạn đăng ký nếu bạn không muốn gặp sự cố này trong tương lai.

en: This version number is already used for this package, please use another version number.
vi: Số phiên bản này đã được sử dụng cho gói này, vui lòng sử dụng số phiên bản khác.

en: Please add the author email in the email field !
vi: Vui lòng thêm email tác giả trong trường email!

en: Author email
vi: Email của tác giả

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Docks
vi: Bến tàu

en: Masks
vi: Mặt nạ

en: Overlays
vi: Lớp phủ

en: System Colors
vi: Màu hệ thống

en: Load page
vi: Tải trang

en: Status Bar
vi: Thanh trạng thái

en: Help us
vi: Giúp chúng tôi

en: Icon, use a png image only, 228x228.
vi: Biểu tượng, chỉ sử dụng hình ảnh png, 228x228.

en: Dock
vi: Bến tàu

en: Done
vi: Xong

en: Boot Logo
vi: Logo khởi động

en: iPhone (Default)
vi: iPhone (Mặc định)

en: iPhone (Black)
vi: iPhone (Đen)

en: iPad (White)
vi: iPad (Trắng)

en: iPad (Black)
vi: iPad (Đen)

en: Dock Reflections
vi: Dock phản chiếu

en: Dock Reflect Icons
vi: Dock Reflect biểu tượng

en: Dock Bounce Icon On Launch
vi: Dock biểu tượng thoát khi khởi chạy

en: Running Indicator
vi: Chỉ báo đang chạy

en: Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Width Change
vi: Thay đổi chiều rộng

en: Height Change
vi: Thay đổi chiều cao

en: Text X offset
vi: Văn bản X offset

en: Text Y offset
vi: Văn bản Y bù đắp

en: Shadow Color
vi: Màu bóng

en: Shadow X offset
vi: Độ lệch bóng X

en: Shadow Y offset
vi: Bóng Y bù đắp

en: Shadow Blur Radius
vi: Bán kính làm mờ bóng

en: Date Label
vi: Nhãn ngày

en: Text Case
vi: Trường hợp văn bản

en: Lowercase
vi: Chữ thường

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Day Label
vi: Nhãn ngày

en: Clock
vi: Cái đồng hồ

en: Background (Non-Live Mode)
vi: Nền (Chế độ không trực tiếp)

en: Background (Live Mode)
vi: Nền (Chế độ Trực tiếp)

en: Hour Hand
vi: Giờ kim

en: Minute Hand
vi: Cây kim chỉ phút

en: Second Hand
vi: Kim giây

en: Red Dot
vi: Chấm đỏ

en: The red dot (the smaller one in the center).
vi: Dấu chấm màu đỏ (chấm nhỏ hơn ở giữa).

en: Black Dot
vi: Chấm đen

en: The black dot (the larger one in the center).
vi: Chấm đen (chấm lớn hơn ở giữa).

en: Control Center
vi: Trung tâm điều khiển

en: Airplane Mode
vi: Chế độ máy bay

en: Do Not Disturb
vi: Đừng làm phiền

en: Rotation Locked
vi: Xoay vòng đã được khóa

en: Rotation Unlocked
vi: Đã mở khóa xoay

en: Flashlight On
vi: Đèn pin đang bật

en: Flashlight Off
vi: Đèn pin tắt

en: Calculator
vi: Máy tính

en: Camera
vi: Máy ảnh

en: Play
vi: Chơi

en: Brightness Up
vi: Tăng độ sáng

en: Brightness Down
vi: Giảm độ sáng

en: Sliders
vi: Thanh trượt

en: Slider Track
vi: Đường trượt

en: Volume Up
vi: Tăng âm lượng

en: Volume Down
vi: Giảm âm lượng

en: Volume Slider
vi: Thanh trượt âm lượng

en: Effects
vi: Các hiệu ứng

en: Mask
vi: Mặt nạ

en: Overlay
vi: Lớp phủ

en: Underlay
vi: Lớp lót

en: Shadow
vi: Bóng

en: Global folder backgrounds
vi: Hình nền thư mục chung

en: Icon background
vi: Nền biểu tượng

en: This folder name is already used.
vi: Tên thư mục này đã được sử dụng.

en: Battery
vi: Ắc quy

en: Calendar
vi: Lịch

en: Carrier
vi: Vận chuyển

en: Mobile Data
vi: Dữ liệu di động

en: Compass
vi: Compa

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Display & Brightness
vi: Độ sáng màn hình

en: General
vi: Chung

en: Health
vi: Sức khỏe

en: Keychain
vi: Móc khóa

en: Location Active
vi: Vị trí đang hoạt động

en: Maps
vi: Bản đồ

en: Microphone
vi: Cái mic cờ rô

en: Motion
vi: Cử động

en: Music
vi: Âm nhạc

en: News
vi: Tin tức

en: Newsstand
vi: Quầy báo

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Notification Center
vi: Trung tâm Thông báo

en: Passcode
vi: Mật mã

en: Personal Hotspot
vi: Điểm truy cập cá nhân

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Photos
vi: Hình ảnh

en: Reminders
vi: Nhắc nhở

en: Emergency SOS
vi: SOS khẩn cấp

en: Sounds
vi: Âm thanh

en: VideoSubscriber
vi: Người đăng ký video

en: Wallpaper
vi: Hình nền

en: Icon Labels
vi: Nhãn biểu tượng

en: To group your packages into one same theme on Anemone.
vi: Để nhóm các gói của bạn thành một chủ đề giống nhau trên Anemone.

en: Page Dots
vi: Trang

en: Page Selected
vi: Trang được chọn

en: Spotlight
vi: Đốm sáng

en: Spotlight Selected
vi: Tiêu điểm đã chọn

en: Connect Power
vi: Kết nối nguồn

en: File .caf
vi: Tệp .caf

en: Lock device
vi: Thiết bị khóa

en: Unlock device
vi: Mở khóa máy

en: Message sent
vi: Tin nhắn

en: Keyboard Sounds
vi: Bàn phím âm thanh

en: LockScreen
vi: Màn hình khóa

en: Cellular
vi: Di động

en: Airplane
vi: Máy bay

en: Alarm
vi: Báo thức

en: Call Forward
vi: Chuyển tiếp cuộc gọi

en: Hotspot
vi: Điểm phát sóng

en: Rotation Lock
vi: Khóa xoay

en: HomeScreen
vi: Màn hình chính

en: Your reply...
vi: Tin nhắn của bạn...

en: Reputations
vi: Đăng ký

en: This post has no reputation.
vi: Bài đăng này không có danh tiếng.

en: few seconds
vi: vài giây

en: Friends requests
vi: Yêu cầu bạn bè

en: You have no friends requests.
vi: Bạn không có yêu cầu kết bạn.

en: An error has occured !
vi: Đã xảy ra lỗi!

en: This version does not exists.
vi: Phiên bản này không tồn tại.

en: We can't find another version to attach to this package.
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy phiên bản khác để đính kèm vào gói này.

en: Manage versions
vi: Quản lý chuyên mục của bạn

en: Delete a version
vi: Xóa phiên bản

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc không?

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Sources
vi: Cài đặt nguồn cydia

en: Unread notifications
vi: Thông báo chưa đọc

en: You have no unread notifications.
vi: Bạn không có thông báo chưa đọc nào.

en: You didn’t buy anything yet.
vi: Bạn vẫn chưa mua bất cứ thứ gì.

en: The registrations are closed for moment ! Sorry.
vi: Các đăng ký đã được đóng lại trong thời điểm này! Xin lỗi.

en: Domain has been successfully removed !
vi: Tệp đã sửa đổi thành công !

en: Your domain is now linked to your source !
vi: Tên miền của bạn hiện đã được liên kết với nguồn của bạn!

en: This domain is already used by another source !
vi: Biệt danh đã được sử dụng bởi một nguồn cydia khác !

en: The DNS configuration is invalid !
vi: Email không chính xác !

en: Custom domain name
vi: Tên miền tùy chỉnh

en: Setting up a custom domain
vi: Thiết lập miền tùy chỉnh

en: Enable versioning
vi: Bật lập phiên bản

en: Disable versioning
vi: Tắt lập phiên bản

en: Find the people, packages and posts that matter to you most.
vi: Tìm những người, gói và bài đăng quan trọng nhất đối với bạn.

en: Show more users
vi: Hiển thị thêm người dùng

en: Show more sources
vi: Hiển thị thêm nguồn

en: An error occured, please try to reinstall the profile on your device !
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử cài đặt lại cấu hình trên thiết bị của bạn!

en: This device UDID is already linked to another member.
vi: UDID của thiết bị này đã được liên kết với một thành viên khác.

en: Your device UDID has been registered.
vi: UDID thiết bị của bạn đã được đăng ký.

en: This Facebook account is already linked to another user !
vi: Biệt danh đã được sử dụng bởi một thành viên khác !

en: You have successfully attached your Google account !
vi: Bạn đã đính kèm thành công tài khoản Google của mình!

en: You have already attached your Google account !
vi: Bạn đã đính kèm tài khoản Google của mình!

en: This Google account is already linked to another user !
vi: Email đã được đăng ký bởi người dùng khác!

en: Your new password is too short, at least 8 characters !
vi: Mật khẩu mới của bạn quá ngắn, ít nhất 8 ký tự!

en: You need to validate your email address before changing your password !
vi: Bạn cần xác thực địa chỉ email của mình trước khi thay đổi mật khẩu!

en: Number
vi: Con số

en: 8 characters
vi: 8 ký tự

en: Alternatively, you can install this profile on your device.
vi: Ngoài ra, bạn có thể cài đặt cấu hình này trên thiết bị của mình.

en: Will be used to sign in with your Facebook account.
vi: Sẽ được sử dụng để đăng nhập bằng tài khoản Facebook của bạn.

en: Connect your Google account
vi: Kết nối tài khoản Google của bạn

en: Will be used to sign in with your Google account.
vi: Sẽ được sử dụng để đăng nhập bằng tài khoản Google của bạn.

en: Your space limitation has been increased by 15 Mo.
vi: Giới hạn không gian của bạn đã được tăng thêm 15 Mo.

en: Your upload limitation has been increased by 15 Mo.
vi: Giới hạn tải lên của bạn đã được tăng lên 15 tháng.

en: Do you need more space to host more stuff on your source ? Increase your maximum storage limit by 15 Mo.
vi: Bạn có cần thêm dung lượng để lưu trữ nhiều thứ hơn trên nguồn của mình không? Tăng giới hạn bộ nhớ tối đa của bạn lên 15 Mo.

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Section limitation
vi: Giới hạn phần

en: Whitelist limitation
vi: Danh sách trắng

en: 15 Mo Upload Limit
vi: Giới hạn tải lên 15 tháng

en: 100 Mo Upload Limit
vi: Giới hạn tải lên 100 Mo

en: Advertisements removed
vi: Quảng cáo đã bị xóa

en: Link your domain name
vi: Liên kết tên miền của bạn

en: 1 Go Storage
vi: 1 lần lưu trữ

en: 150 Mo Upload Limit
vi: Giới hạn tải lên 150 Mo

en: Support is your place to:
vi: Hỗ trợ là nơi bạn:

en: Get updates about things you've reported.
vi: Nhận thông tin cập nhật về những thứ bạn đã báo cáo.

en: Check and reply to messages from the Help Team.
vi: Kiểm tra và trả lời tin nhắn từ Nhóm trợ giúp.

en: See important messages about your account.
vi: Xem các thông báo quan trọng về tài khoản của bạn.

en: Informations
vi: Thông tin

en: Your report is deleted if reported content is removed before we review it.
vi: Báo cáo của bạn sẽ bị xóa nếu nội dung được báo cáo bị xóa trước khi chúng tôi xem xét.

en: Reviewed reports are automatically deleted after 3 days, if the content has been banned, else you can continue to give us feedbacks.
vi: Các báo cáo đã xem xét sẽ tự động xóa sau 3 ngày, nếu nội dung đã bị cấm, nếu không bạn có thể tiếp tục phản hồi cho chúng tôi.

en: Your account is verified, so you can help us to moderate the content.
vi: Tài khoản của bạn đã được xác minh, vì vậy bạn có thể giúp chúng tôi kiểm duyệt nội dung.

en: Moderate
vi: Vừa phải

en: Report received
vi: Đã nhận được báo cáo

en: Your report
vi: Báo cáo của bạn

en: We reviewed your package. Since it violated our Community Standards, we removed it.
vi: Chúng tôi đã xem xét gói hàng của bạn. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó.

en: We reviewed the package you reported. Since it violated our Community Standards, we removed it. Thanks for your report. We let the user know that their package has been removed, but not who reported it.
vi: Chúng tôi đã xem xét gói bạn đã báo cáo. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó. Cảm ơn báo cáo của bạn. Chúng tôi cho người dùng biết rằng gói của họ đã bị xóa, nhưng không phải ai đã báo cáo nó.

en: Thanks for your report - you did the right thing by letting us know about this. We looked over the package you reported, and though it doesn't go against one of our specific Community Standards.
vi: Cảm ơn báo cáo của bạn - bạn đã làm đúng khi cho chúng tôi biết về điều này. Chúng tôi đã xem xét gói bạn báo cáo và mặc dù gói này không đi ngược lại một trong các Tiêu chuẩn cộng đồng cụ thể của chúng tôi.

en: We reviewed your post. Since it violated our Community Standards, we removed it.
vi: Chúng tôi đã xem xét bài đăng của bạn. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó.

en: We reviewed the post you reported. Since it violated our Community Standards, we removed it. Thanks for your report. We let the user know that their post has been removed, but not who reported it.
vi: Chúng tôi đã xem xét bài đăng mà bạn đã báo cáo. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó. Cảm ơn báo cáo của bạn. Chúng tôi cho người dùng biết rằng bài đăng của họ đã bị xóa, nhưng không phải ai đã báo cáo bài đăng đó.

en: Thanks for your report - you did the right thing by letting us know about this. We looked over the post you reported, and though it doesn't go against one of our specific Community Standards.
vi: Cảm ơn báo cáo của bạn - bạn đã làm đúng khi cho chúng tôi biết về điều này. Chúng tôi đã xem xét bài đăng mà bạn đã báo cáo và mặc dù nó không đi ngược lại một trong các Tiêu chuẩn cộng đồng cụ thể của chúng tôi.

en: Someone anonymously reported your profile.
vi: Ai đó đã báo cáo hồ sơ của bạn một cách ẩn danh.

en: We reviewed your profile. Since it violated our Community Standards, we removed it.
vi: Chúng tôi đã xem xét hồ sơ của bạn. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó.

en: We reviewed the profile you reported. Since it violated our Community Standards, we removed it. Thanks for your report. We let the user know that their profile has been removed, but not who reported it.
vi: Chúng tôi đã xem xét hồ sơ bạn đã báo cáo. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó. Cảm ơn báo cáo của bạn. Chúng tôi cho người dùng biết rằng hồ sơ của họ đã bị xóa, nhưng không phải ai đã báo cáo.

en: Thanks for your report - you did the right thing by letting us know about this. We looked over the profile you reported, and though it doesn't go against one of our specific Community Standards.
vi: Cảm ơn báo cáo của bạn - bạn đã làm đúng khi cho chúng tôi biết về điều này. Chúng tôi đã xem xét hồ sơ mà bạn đã báo cáo và mặc dù hồ sơ đó không đi ngược lại một trong các Tiêu chuẩn cộng đồng cụ thể của chúng tôi.

en: If you think we should look at something specific on this or another profile, you can report that exact content (ex: comment) instead of the entire profile.
vi: Nếu bạn cho rằng chúng ta nên xem xét điều gì đó cụ thể trên hồ sơ này hoặc hồ sơ khác, bạn có thể báo cáo nội dung chính xác đó (ví dụ: nhận xét) thay vì toàn bộ hồ sơ.

en: If you want us to look at something specific on a profile, be sure to report the content (ex: comment), not the entire source.
vi: Nếu bạn muốn chúng tôi xem xét điều gì đó cụ thể trên hồ sơ, hãy đảm bảo báo cáo nội dung (ví dụ: bình luận), không phải toàn bộ nguồn.

en: We reviewed your source. Since it violated our Community Standards, we removed it.
vi: Chúng tôi đã xem xét nguồn của bạn. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó.

en: We reviewed the source you reported. Since it violated our Community Standards, we removed it. Thanks for your report. We let the user know that their source has been removed, but not who reported it.
vi: Chúng tôi đã xem xét nguồn bạn đã báo cáo. Vì nó vi phạm Tiêu chuẩn cộng đồng của chúng tôi nên chúng tôi đã xóa nó. Cảm ơn báo cáo của bạn. Chúng tôi cho người dùng biết rằng nguồn của họ đã bị xóa, nhưng không phải ai đã báo cáo nó.

en: If you think we should look at something specific on this or another source, you can report that exact content (ex: package) instead of the entire source.
vi: Nếu bạn cho rằng chúng ta nên xem xét nội dung cụ thể trên nguồn này hoặc nguồn khác, bạn có thể báo cáo nội dung chính xác đó (ví dụ: gói) thay vì toàn bộ nguồn.

en: If you want us to look at something specific on a source, be sure to report the content (ex: package), not the entire source.
vi: Nếu bạn muốn chúng tôi xem xét điều gì đó cụ thể trên một nguồn, hãy đảm bảo báo cáo nội dung (ví dụ: gói), không phải toàn bộ nguồn.

en: Reviewed
vi: Xem trước

en: In review
vi: Xem trước

en: Thanks for your feedback
vi: Cảm ơn phản hồi của bạn

en: Our reply
vi: Câu trả lời của chúng tôi

en: How was this experience?
vi: Trải nghiệm này như thế nào?

en: How could it be better?
vi: Làm thế nào nó có thể tốt hơn?

en: Send a ban appeal.
vi: Gửi đơn kháng cáo lệnh cấm.

en: Give us some informations.
vi: Cung cấp cho chúng tôi một số thông tin.

en: We will review the report again, please be patient.
vi: Chúng tôi sẽ xem xét báo cáo một lần nữa, xin hãy kiên nhẫn.

en: What to expect now
vi: Những gì mong đợi bây giờ

en: Thanks for letting us know about something you don't want to see on %s. We'll send you a message here when we have an update except if the content is deleted before review it.
vi: Cảm ơn bạn đã cho chúng tôi biết về điều gì đó mà bạn không muốn thấy trên %s. Chúng tôi sẽ gửi cho bạn một tin nhắn tại đây khi chúng tôi có bản cập nhật ngoại trừ trường hợp nội dung bị xóa trước khi xem lại.

en: Please let us know if you see anything else that concerns you.
vi: Vui lòng cho chúng tôi biết nếu bạn thấy bất kỳ điều gì khác liên quan đến bạn.

en: We want to keep %s safe and welcoming for everyone.
vi: Chúng tôi muốn giữ cho %s an toàn và chào đón mọi người.

en: What you can do
vi: Bạn có thể làm gì

en: Delete Report
vi: Xóa báo cáo

en: No report found.
vi: Không tìm thấy bài viết.

en: You are allowed to review reports from other users only.
vi: Bạn chỉ được phép xem xét báo cáo từ những người dùng khác.

en: Of course, suspended users can open a Ban Appeal in the 10 days following the suspension.
vi: Tất nhiên, người dùng bị tạm ngưng có thể mở Kháng nghị cấm trong 10 ngày sau khi tạm ngưng.

en: When an user open a Ban Appeal, the content will be reviewed a second time from another authorized user to be unsuspended.
vi: Khi người dùng mở Kháng nghị cấm, nội dung sẽ được xem xét lần thứ hai từ một người dùng được ủy quyền khác để không bị tạm dừng.

en: You are allowed to review all reports.
vi: Bạn được phép xem xét tất cả các báo cáo.

en: To start, review the package and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại gói và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: To start, review the reply and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại câu trả lời và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: To start, review the comment and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại nhận xét và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: To start, review the status and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại trạng thái và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: To start, review the post and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại bài đăng và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: If you want us to look at something specific on a profile, be sure to report the content (ex: comment), not the entire profile.
vi: Nếu bạn muốn chúng tôi xem xét điều gì đó cụ thể trên hồ sơ, hãy đảm bảo báo cáo nội dung (ví dụ: nhận xét), không phải toàn bộ hồ sơ.

en: To start, review the profile and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại hồ sơ và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: To start, review the source and close the window to come back here
vi: Để bắt đầu, hãy xem lại nguồn và đóng cửa sổ để quay lại đây

en: Members
vi: Các thành viên

en: IPs
vi: IP

en: Ignore the report
vi: Bỏ qua báo cáo

en: Ban
vi: Lệnh cấm

en: This package is already on %s! Are you a pirate? Else contact us to verify your account.
vi: Gói này đã có trên %s! Bạn có phải là một tên cướp biển? Nếu không, hãy liên hệ với chúng tôi để xác minh tài khoản của bạn.

en: Versioning has been disabled.
vi: Phiên bản đã bị vô hiệu hóa.

en: Versioning has been enabled.
vi: Phiên bản đã được kích hoạt.

en: Versioning
vi: Phiên bản

en: By disabling versioning all secondary versions will be removed!
vi: Bằng cách vô hiệu hóa phiên bản, tất cả các phiên bản phụ sẽ bị xóa!

en: Delete & disable
vi: Xóa và tắt

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: This option allows you to manage multiple versions for one same package.
vi: Tùy chọn này cho phép bạn quản lý nhiều phiên bản cho cùng một gói.

en: By enabling versioning, when you update a package, previous versions for this package will not be deleted
vi: Bằng cách bật lập phiên bản, khi bạn cập nhật một gói, các phiên bản trước cho gói này sẽ không bị xóa

en: You will have to do it manually.
vi: Bạn sẽ phải làm điều đó theo cách thủ công.

en: This action is only available when you have at least 2 versions for one same package.
vi: Hành động này chỉ khả dụng khi bạn có ít nhất 2 phiên bản cho một gói giống nhau.

en: Enable
vi: Cho phép

en: Sorry, but this repo has been banned.
vi: Xin lỗi, nhưng repo này đã bị cấm.

en: Sorry, but your IP has been banned.
vi: Xin lỗi, nhưng IP của bạn đã bị cấm.

en: Sorry, this domain is unknown.
vi: Xin lỗi, miền này không xác định.

en: You must be registered and logged in to reply.
vi: Bạn phải đăng ký và đăng nhập để trả lời.

en: This Twitter account is already used by another member !
vi: Tài khoản Twitter này đã được sử dụng bởi một thành viên khác!

en: Source access
vi: Nguồn truy cập

en: Your gift code is :
vi: Mã quà tặng của bạn là:

en: If you already have an account, follow the link below to use your gift code.
vi: Nếu bạn đã có tài khoản, hãy nhấp vào liên kết bên dưới để sử dụng mã quà tặng của bạn.

en: Else, you need to create an account first.
vi: Nếu không, bạn cần tạo một tài khoản trước.

en: Gift code
vi: Mã số quà tặng

en: Denied
vi: Phủ định

en: Rapporteur
vi: Báo cáo viên

en: Ignored
vi: Làm ngơ

en: Causes
vi: Nguyên nhân

en: This report has been ignored.
vi: Báo cáo này đã bị bỏ qua.

en: This report has been accepted.
vi: Báo cáo này đã được chấp nhận.

en: Unban
vi: Bỏ cấm

en: UDID must be 40 characters or 25 characters and the description is 250 characters maximum !
vi: UDID phải có 40 ký tự hoặc 25 ký tự và mô tả tối đa là 250 ký tự!

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: UDID must do at least 25 characters.
vi: UDID phải có ít nhất 25 ký tự.

en: Package not purchased.
vi: Gói chưa mua.

en: Copy link
vi: Sao chép đường dẫn

en: No payment method available!
vi: Không có phương thức thanh toán nào!

en: or
vi: hoặc

en: We acknowledge receipt of the payment you just made.
vi: Chúng tôi xác nhận đã nhận được khoản thanh toán mà bạn vừa thực hiện.

en: Link device
vi: Liên kết thiết bị

en: We automatically linked this access to your account.
vi: Chúng tôi đã tự động liên kết quyền truy cập này với tài khoản của bạn.

en: Account deleted
vi: Tài khoản đã bị xóa

en: your account has been deleted.
vi: tài khoản của bạn đã bị xóa.

en: After an account deactivation over 3 months, your account was deleted.
vi: Sau khi hủy kích hoạt tài khoản hơn 3 tháng, tài khoản của bạn đã bị xóa.

en: Source renamed
vi: Nguồn đã được đổi tên

en: Gift
vi: Quà tặng

en: Discover
vi: Phát hiện

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Indication
vi: Chỉ định

en: Gift code already used!
vi: Mã quà tặng đã được sử dụng!

en: Gift code unknown!
vi: Mã quà tặng không xác định!

en: Here you can activate your gift code.
vi: Tại đây bạn có thể kích hoạt mã quà tặng của mình.

en: Blacklist
vi: Danh sách đen

en: Whitelists
vi: Danh sách trắng

en: You tried too many times, retry later.
vi: Bạn đã thử quá nhiều lần, hãy thử lại sau.

en: This code has already been used.
vi: Mã này đã được sử dụng.

en: Please enter your backup code below
vi: Vui lòng nhập mã dự phòng của bạn bên dưới

en: Enter code
vi: Nhập mã

en: Choose a different verification method
vi: Chọn một phương pháp xác minh khác

en: Use a code generator app
vi: Sử dụng ứng dụng tạo mã

en: Use a backup code
vi: Sử dụng mã dự phòng

en: You understand that all related informations, such as your purchases, your packages, your comments and more, will be deleted.
vi: Bạn hiểu rằng tất cả các thông tin liên quan, chẳng hạn như giao dịch mua, gói hàng, nhận xét của bạn và hơn thế nữa, sẽ bị xóa.

en: Social networks
vi: Mạng xã hội

en: Two-step Authentication
vi: Xác thực hai bước

en: Nickname updated
vi: Đã cập nhật biệt hiệu

en: we have successfully updated your nickname to :
vi: chúng tôi đã cập nhật thành công biệt hiệu của bạn thành:

en: Password updated
vi: Mật khẩu được cập nhật

en: we have successfully updated your password.
vi: chúng tôi đã cập nhật thành công mật khẩu của bạn.

en: Same passwords
vi: Mật khẩu giống nhau

en: Keep this backup code in a safe place - print it, write it, or save a screenshot.
vi: Giữ mã dự phòng này ở nơi an toàn - in, viết hoặc lưu ảnh chụp màn hình.

en: If you lose access to your device, however, you can use this code to verify your identity. This code can only be used once.
vi: Tuy nhiên, nếu bạn mất quyền truy cập vào thiết bị của mình, bạn có thể sử dụng mã này để xác minh danh tính của mình. Mã này chỉ có thể được sử dụng một lần.

en: You have successfully attached your Patreon account !
vi: Bạn đã gắn thành công tài khoản Patreon của mình!

en: You have already attached your Patreon account !
vi: Bạn đã đính kèm tài khoản Patreon của mình!

en: This Patreon account is already linked to another user !
vi: Tài khoản Patreon này đã được liên kết với một người dùng khác!

en: This Twitter account is already linked to another user !
vi: Tài khoản Twitter này đã được liên kết với một người dùng khác!

en: Connect your Patreon account
vi: Kết nối tài khoản Patreon của bạn

en: Will be used to unlock packages with your Patreon account.
vi: Sẽ được sử dụng để mở khóa các gói bằng tài khoản Patreon của bạn.

en: Will be used to sign in with your Twitter account.
vi: Sẽ được sử dụng để đăng nhập bằng tài khoản Twitter của bạn.

en: Two-step Authentication ready
vi: Xác thực hai bước đã sẵn sàng

en: Two-step authentication is now enabled !
vi: Xác thực hai bước hiện đã được kích hoạt!

en: The code you entered is invalid.
vi: Mã bạn nhập không hợp lệ.

en: Backup code successfully reset !
vi: Đã đặt lại mã dự phòng thành công!

en: Get the backup code
vi: Lấy mã dự phòng

en: If you loose access to your device, you can use this code to confirm your identity. It can only be used once.
vi: Nếu bạn mất quyền truy cập vào thiết bị của mình, bạn có thể sử dụng mã này để xác nhận danh tính của mình. Nó chỉ có thể được sử dụng một lần.

en: Print
vi: In

en: Configure your security application
vi: Định cấu hình ứng dụng bảo mật của bạn

en: From your security application, follow the steps to set up a new account. When prompted, scan the following QR code with your camera. You will then have to do a quick test.
vi: Từ ứng dụng bảo mật của bạn, hãy làm theo các bước để thiết lập tài khoản mới. Khi được nhắc, hãy quét mã QR sau bằng máy ảnh của bạn. Sau đó, bạn sẽ phải làm một bài kiểm tra nhanh.

en: You can not scan the code ?
vi: Bạn không thể quét mã?

en: From your security application, enter the following key :
vi: Từ ứng dụng bảo mật của bạn, hãy nhập khóa sau:

en: Scan QR code instead
vi: Quét mã QR thay thế

en: Use your security application to generate a code and enter it below.
vi: Sử dụng ứng dụng bảo mật của bạn để tạo mã và nhập mã đó vào bên dưới.

en: How does two-step authentication works
vi: Xác thực hai bước hoạt động như thế nào

en: When you log in, you will need to provide a login code.
vi: Khi đăng nhập, bạn sẽ cần cung cấp mã đăng nhập.

en: The login code will be generated using a security application.
vi: Mã đăng nhập sẽ được tạo bằng ứng dụng bảo mật.

en: When you enter the login code, we'll know it's really you.
vi: Khi bạn nhập mã đăng nhập, chúng tôi sẽ biết đó thực sự là bạn.

en: These items only need to be bought once, there is no expiration date like for subscriptions.
vi: Các mặt hàng này chỉ cần mua một lần, không có ngày hết hạn như đối với đăng ký.

en: Read more
vi: Đọc thêm

en: Can see comments.
vi: Có thể xem nhận xét.

en: Can see followers.
vi: Có thể xem những người theo dõi.

en: Can manage source packages.
vi: Có thể quản lý các gói nguồn.

en: Can edit source blacklist.
vi: Có thể chỉnh sửa danh sách đen nguồn.

en: Can edit changelogs.
vi: Có thể chỉnh sửa các bản thay đổi.

en: Can delete packages.
vi: Có thể xóa các gói.

en: Can edit descriptions.
vi: Có thể chỉnh sửa mô tả.

en: Can download packages.
vi: Có thể tải xuống các gói.

en: Move
vi: Di chuyển

en: Can move packages to another source.
vi: Có thể di chuyển các gói sang một nguồn khác.

en: Can see sales and add users.
vi: Có thể xem doanh số bán hàng và thêm người dùng.

en: Can see package statistics.
vi: Có thể xem thống kê gói.

en: Can manage whitelists.
vi: Có thể quản lý danh sách trắng.

en: Can edit source settings.
vi: Có thể chỉnh sửa cài đặt nguồn.

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Can rename source.
vi: Có thể đổi tên nguồn.

en: Can see source's statistics.
vi: Có thể xem số liệu thống kê của nguồn.

en: Can edit source's theme.
vi: Có thể chỉnh sửa chủ đề của nguồn.

en: If you already have an account, follow the link below to activate your access.
vi: Nếu bạn đã có tài khoản, hãy nhấp vào liên kết bên dưới để kích hoạt quyền truy cập của bạn.

en: Access resent successfully !
vi: Đã gửi lại quyền truy cập thành công!

en: Access updated successfully !
vi: Đã cập nhật quyền truy cập thành công!

en: Access added successfully !
vi: Đã thêm quyền truy cập thành công!

en: This user already have an access.
vi: Người dùng này đã có quyền truy cập.

en: You already have 3 users granted.
vi: Bạn đã được cấp 3 người dùng.

en: You must select at least one access.
vi: Bạn phải chọn ít nhất một quyền truy cập.

en: Access deleted successfully !
vi: Đã xóa quyền truy cập thành công!

en: Here's where you grant users access to this source.
vi: Đây là nơi bạn cấp cho người dùng quyền truy cập vào nguồn này.

en: You can add up to 3 users.
vi: Bạn có thể thêm tối đa 3 người dùng.

en: Access
vi: Truy cập

en: No access found.
vi: Không tìm thấy quyền truy cập.

en: New access
vi: Quyền truy cập mới

en: We will notify the user by email.
vi: Chúng tôi sẽ thông báo cho người dùng qua email.

en: If he's not yet registered, we will give him an unique link to enable his access after registration.
vi: Nếu anh ấy chưa đăng ký, chúng tôi sẽ cung cấp cho anh ấy một liên kết duy nhất để cho phép anh ấy truy cập sau khi đăng ký.

en: Are you sure you want to delete this user access?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa quyền truy cập của người dùng này không?

en: UDID must do at least 25 characters and the description is 250 characters maximum !
vi: UDID phải có ít nhất 25 ký tự và mô tả tối đa là 250 ký tự!

en: Add to blacklist
vi: Thêm vào danh sách đen

en: An error occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: You was inactive too many times.
vi: Bạn đã không hoạt động quá nhiều lần.

en: The dock mask determines the shape of the dock.
vi: Mặt nạ dock xác định hình dạng của dock.

en: The dock overlay is an image that's applied on top of the dock background.
vi: Lớp phủ thanh dock là hình ảnh được áp dụng trên nền dock.

en: This boolean controls whether a gaussian blur effect is applied to the dock's reflections.
vi: Boolean này kiểm soát xem hiệu ứng mờ gaussian có được áp dụng cho các phản xạ của dock hay không.

en: This float adjusts the vertical position of the reflections.
vi: Phao này điều chỉnh vị trí thẳng đứng của phản xạ.

en: This boolean controls whether the dock icons bounce when they're tapped and before the app starts loading. (Default: false)
vi: Boolean này kiểm soát xem các biểu tượng dock có bật lên khi chúng được nhấn và trước khi ứng dụng bắt đầu tải hay không. (Mặc định: false)

en: Note: Some people may find this effect cool while others might think it's rather annoying.
vi: Lưu ý: Một số người có thể thấy hiệu ứng này thú vị trong khi những người khác có thể nghĩ rằng nó khá khó chịu.

en: Anemone supports showing running indicators in the dock.
vi: Anemone hỗ trợ hiển thị các chỉ số đang chạy trong dock.

en: Darken Wallpaper
vi: Darken hình nền

en: Anemone can darken the wallpaper under the dock.
vi: Anemone có thể làm tối hình nền dưới bến tàu.

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Font name to override
vi: Tên phông chữ cần ghi đè

en: This font name is already used.
vi: Tên phông chữ này đã được sử dụng.

en: None
vi: Không có

en: Capitalize
vi: Viết hoa

en: Non-Live mode is when the clock icon is inside a folder, in Spotlight, Siri, Anemone's preview, etc.
vi: Chế độ không Trực tiếp là khi biểu tượng đồng hồ nằm trong một thư mục, trong bản xem trước của Spotlight, Siri, Anemone, v.v.

en: The icon mask determines the shape of the icons.
vi: Mặt nạ biểu tượng xác định hình dạng của các biểu tượng.

en: Anemone applies overlays on top of icons in SpringBoard.
vi: Anemone áp dụng lớp phủ trên đầu các biểu tượng trong SpringBoard.

en: Anemone applies the following underlays underneath icons outside of SpringBoard.
vi: Anemone áp dụng các lớp lót sau bên dưới các biểu tượng bên ngoài SpringBoard.

en: Anemone applies shadows underneath icons in SpringBoard.
vi: Anemone áp dụng bóng bên dưới các biểu tượng trong SpringBoard.

en: This package does not exists.
vi: Gói này không tồn tại.

en: Select packages you want to download
vi: Chọn gói bạn muốn tải xuống

en: Search a package
vi: Tìm kiếm một gói hàng

en: Start by searching a package
vi: Bắt đầu bằng cách tìm kiếm một gói hàng

en: Please add the maintainer email in the email field !
vi: Vui lòng thêm email của người bảo trì vào trường email!

en: Please add a maintainer !
vi: Vui lòng thêm một người bảo trì!

en: Set for all
vi: Đặt cho tất cả

en: Maintainer
vi: Người bảo trì

en: Maintainer email
vi: Email bảo trì

en: Long description
vi: Mô tả dài

en: Select packages you want to edit
vi: Chọn gói bạn muốn chỉnh sửa

en: Access rejected successfully !
vi: Quyền truy cập bị từ chối thành công!

en: Your access has been override.
vi: Quyền truy cập của bạn đã bị ghi đè.

en: Your access has been enabled.
vi: Quyền truy cập của bạn đã được kích hoạt.

en: Can see source comments.
vi: Có thể xem nguồn bình luận.

en: Can see source followers.
vi: Có thể xem nguồn người theo dõi.

en: Can edit source changelogs.
vi: Có thể chỉnh sửa thay đổi nguồn.

en: Can delete source packages.
vi: Có thể xóa gói nguồn.

en: Can edit source descriptions.
vi: Có thể chỉnh sửa mô tả nguồn.

en: Can download source packages.
vi: Có thể tải xuống các gói nguồn.

en: Can move source packages to another source.
vi: Có thể di chuyển các gói nguồn sang một nguồn khác.

en: Can manage source whitelists.
vi: Có thể quản lý danh sách nguồn cho phép.

en: You already have an access to this source, do you want to override it?
vi: Bạn đã có quyền truy cập vào nguồn này, bạn có muốn ghi đè nó không?

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: This version already exists!
vi: Phiên bản này đã tồn tại!

en: Maintainer field is not empty!
vi: Trường bảo trì không trống!

en: Here you can automatically update your packages to add the missing field <b>Maintainer</b>.
vi: Tại đây, bạn có thể tự động cập nhật các gói của mình để thêm trường còn thiếu <b> Người bảo trì </b>.

en: Below, are listed packages without <b>Maintainer</b> field.
vi: Dưới đây là các gói được liệt kê không có trường <b> Người bảo trì </b>.

en: What package do you want to update?
vi: Bạn muốn cập nhật gói nào?

en: How should the version number be changed?
vi: Số phiên bản nên được thay đổi như thế nào?

en: Increment last number
vi: Số cuối cùng tăng dần

en: Don't touch anything
vi: Đừng chạm vào bất cứ thứ gì

en: Add text at end
vi: Thêm văn bản vào cuối

en: Text to add at end
vi: Văn bản để thêm vào cuối

en: This page does not update upload date and does not post anything on your Twitter or Facebook account.
vi: Trang này không cập nhật ngày tải lên và không đăng bất kỳ thứ gì trên tài khoản Twitter hoặc Facebook của bạn.

en: An update will be visible to users having the package installed.
vi: Bản cập nhật sẽ hiển thị cho người dùng đã cài đặt gói.

en: You can use comma to invite multiple users.
vi: Bạn có thể sử dụng dấu phẩy để mời nhiều người dùng.

en: Awaiting activation
vi: Đang chờ kích hoạt

en: Move to folder
vi: Di chuyển đến thư mục

en: ROOT directory (/)
vi: Thư mục gốc (/)

en: Themes directory
vi: Thư mục chủ đề

en: LockHTML directory
vi: Thư mục LockHTML

en: SBHTML directory
vi: Thư mục SBHTML

en: Icon file
vi: Tệp biểu tượng

en: File
vi: Tập tin

en: Extract using Icon field
vi: Trích xuất bằng cách sử dụng trường Biểu tượng

en: Add depends
vi: Thêm phụ thuộc

en: You can only import packages to your own sources!
vi: Bạn chỉ có thể nhập các gói vào nguồn của riêng bạn!

en: To what source
vi: Đến nguồn nào

en: No redirection will be applied on your old URL.
vi: Sẽ không có chuyển hướng nào được áp dụng trên URL cũ của bạn.

en: Total downloads
vi: Tổng số lượt tải xuống

en: Page views
vi: Số lượt xem trang

en: Devices
vi: Thiết bị

en: No action available
vi: Không có hành động

en: Rename your source
vi: Đổi tên nguồn của bạn

en: We will send you an email to let you know when it's done.
vi: Chúng tôi sẽ gửi cho bạn một email để cho bạn biết khi việc này hoàn tất.

en: You have reached your custom sections limit.
vi: Bạn đã đạt đến giới hạn phần tùy chỉnh của mình.

en: You must set your Merchant ID and your IPN Secret.
vi: Bạn phải đặt ID người bán và Bí mật IPN của mình.

en: Your CoinPayments.net settings has been updated!
vi: Cài đặt CoinPayments.net của bạn đã được cập nhật!

en: You must set your Publishable Key and your Secret Key.
vi: Bạn phải đặt Khóa xuất bản và Khóa bí mật của mình.

en: Your Stripe.com settings has been updated!
vi: Cài đặt Stripe.com của bạn đã được cập nhật!

en: Merchant ID
vi: ID người bán

en: IPN Secret
vi: Bí mật IPN

en: Publishable Key
vi: Khóa có thể xuất bản

en: Manage access
vi: Quản lý quyền truy cập

en: Sileo Featured
vi: Sileo nổi bật

en: You can't import a whitelist to itself!
vi: Bạn không thể nhập danh sách trắng vào chính nó!

en: You can only import whitelists from your own sources!
vi: Bạn chỉ có thể nhập danh sách trắng từ các nguồn của riêng mình!

en: This package does not exist!
vi: Gói này không tồn tại!

en: This whitelist is empty!
vi: Danh sách trắng này trống!

en: Packages Whitelists
vi: Gói danh sách trắng

en: Import
vi: Nhập khẩu

en: From what source
vi: Từ nguồn nào

en: From what whitelist
vi: Từ danh sách trắng nào

en: To what whitelist
vi: Vào danh sách trắng nào

en: You have reached your limit of sources.
vi: Bạn đã đạt đến giới hạn nguồn của mình.

en: You have reached your sources limit.
vi: Bạn đã đạt đến giới hạn nguồn của mình.

en: 1 Source Limit
vi: Giới hạn 1 nguồn

en: 3 Sources Limit
vi: Giới hạn 3 nguồn

en: 5 Sources Limit
vi: Giới hạn 5 nguồn

en: Unlimited Sources Limit
vi: Giới hạn nguồn không giới hạn

en: All reports reviewed have been removed.
vi: Tất cả các báo cáo được xem xét đã bị xóa.

en: Delete reports reviewed
vi: Xóa các báo cáo đã xem xét

en: An embedded Package or Source supports light and dark color themes and custom link colors. Customize %s widgets at the page-level with &lt;meta&gt; elements or add data-* attributes to individual generated elements.
vi: Gói hoặc Nguồn được nhúng hỗ trợ các chủ đề màu sáng và tối và màu liên kết tùy chỉnh. Tùy chỉnh các tiện ích %s ở cấp độ trang với các phần tử <meta> hoặc thêm thuộc tính data- * vào các phần tử được tạo riêng lẻ.

en: Error 500
vi: Lỗi 500

en: Sorry, an internal server error occured.
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi máy chủ nội bộ.

en: We have been notified and will do everything to resolve the problem as soon as possible.
vi: Chúng tôi đã được thông báo và sẽ làm mọi cách để giải quyết vấn đề càng sớm càng tốt.

en: Please help us to translate these pages in your language.
vi: Vui lòng giúp chúng tôi dịch những trang này sang ngôn ngữ của bạn.

en: Convert
vi: Chuyển thành

en: Convert your zip file to deb.
vi: Chuyển đổi tệp zip của bạn thành deb.

en: Build your theme easily with our Theme Creator.
vi: Tạo chủ đề của bạn một cách dễ dàng với Trình tạo chủ đề của chúng tôi.

en: Connect your Twitter account
vi: Kết nối tài khoản Twitter của bạn

en: Text Color
vi: Văn bản màu

en: Banner removed successfully !
vi: Biểu ngữ đã được xóa thành công!

en: does not exist or has never added our repos.
vi: không tồn tại hoặc chưa bao giờ thêm đại diện của chúng tôi.

en: Translate
vi: Dịch

en: This is a paid source !
vi: Đây là một nguồn trả phí!

en: Make payments with CoinPayments.net
vi: Thanh toán bằng CoinPayments.net

en: No package found
vi: Không tìm thấy gói

en: Package purchased
vi: Gói đã mua

en: Source purchased
vi: Nguồn đã mua

en: You already have unlocked this source!
vi: Bạn đã mở khóa nguồn này!

en: You already have bought this package!
vi: Bạn đã mua gói này!

en: Gift code enabled!
vi: Đã bật mã quà tặng!

en: Deactivate your account
vi: Khóa tài khoản của bạn

en: This will deactivate your account
vi: Điều này sẽ vô hiệu hóa tài khoản của bạn

en: What else you should know
vi: Những gì khác bạn nên biết

en: Some account information may still be available in search engines, such as Google or Bing.
vi: Một số thông tin tài khoản có thể vẫn có sẵn trong các công cụ tìm kiếm, chẳng hạn như Google hoặc Bing.

en: If you just want to change your @username, you don't need to deactivate your account. Instead, edit it in your settings.
vi: Nếu bạn chỉ muốn thay đổi @ tên người dùng của mình, bạn không cần phải hủy kích hoạt tài khoản của mình. Thay vào đó, hãy chỉnh sửa nó trong cài đặt của bạn.

en: Deactivate and log out
vi: Hủy kích hoạt và đăng xuất

en: Thid device UDID does not exist or has never added our repos.
vi: Thiết bị thid UDID không tồn tại hoặc chưa bao giờ thêm đại diện của chúng tôi.

en: Increase the upload limitation by 15 Mo to add big packages on your source.
vi: Tăng giới hạn tải lên lên 15 Mo để thêm các gói lớn vào nguồn của bạn.

en: Get 5 new extra sections to help organise your source.
vi: Nhận 5 phần bổ sung mới để giúp tổ chức nguồn của bạn.

en: Increase the limit of whitelist by 50 to add more devices on your protected source.
vi: Tăng giới hạn danh sách trắng lên 50 để thêm nhiều thiết bị hơn trên nguồn được bảo vệ của bạn.

en: Remove all traces of our brand in your source.
vi: Xóa tất cả các dấu vết của thương hiệu của chúng tôi trong nguồn của bạn.

en: Remove all the advertisments from your source. Use your advertisements or not.
vi: Loại bỏ tất cả các quảng cáo khỏi nguồn của bạn. Sử dụng quảng cáo của bạn hay không.

en: Can choose what packages you want to feature on Sileo and can change Sileo banner.
vi: Có thể chọn gói nào bạn muốn làm nổi bật trên Sileo và có thể thay đổi biểu ngữ Sileo.

en: Source FTP
vi: Nguồn FTP

en: On this part, you can upload your .deb or .zip files via FTP.
vi: Về phần này, bạn có thể tải lên tệp .deb hoặc .zip của mình qua FTP.

en: Once time uploaded, you can easily import them in your source.
vi: Sau khi tải lên một thời gian, bạn có thể dễ dàng nhập chúng vào nguồn của mình.

en: FTP host
vi: Máy chủ FTP

en: Add FTP user
vi: Thêm người dùng FTP

en: Generate new password
vi: Tạo mật khẩu mới

en: iWidgets directory
vi: thư mục iWidgets

en: Sileo color has been modified !
vi: Màu của Sileo đã được thay đổi !

en: Sileo banner added successfully !
vi: Đã thêm biểu ngữ Sileo thành công!

en: Sileo banner
vi: Biểu ngữ Sileo

en: Sileo Color
vi: Màu Sileo

en: Color for Sileo pages.
vi: Màu cho các trang Sileo.

en: Email
vi: E-mail

en: This package is already on another source ! Are you a pirate? Else contact us to verify your account.
vi: Gói này đã có trên một nguồn khác! Bạn có phải là một tên cướp biển? Nếu không, hãy liên hệ với chúng tôi để xác minh tài khoản của bạn.

en: Here, you can easily rename your source.
vi: Tại đây, bạn có thể dễ dàng đổi tên nguồn của mình.

en: Please delete all children sections first!
vi: Vui lòng xóa tất cả các phần con trước!

en: Add children sections
vi: Thêm phần trẻ em

en: Children sections use parent section icon.
vi: Phần con sử dụng biểu tượng phần cha.

en: Sell your source
vi: Bán nguồn của bạn

en: By enabling this option, you can sell all your private packages with 1 purchase.
vi: Bằng cách bật tùy chọn này, bạn có thể bán tất cả các gói riêng của mình với 1 lần mua.

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: You must set a banner image to get your package featured on Sileo.
vi: Bạn phải đặt hình ảnh biểu ngữ để gói hàng của bạn nổi bật trên Sileo.

en: Select packages you want to feature on Sileo.
vi: Chọn gói bạn muốn làm nổi bật trên Sileo.

en: Sorry, but this repo has been closed.
vi: Xin lỗi, nhưng repo này đã bị đóng.

en: If you forgot your password or bought this device from another user, please contact us.
vi: Nếu bạn quên mật khẩu hoặc mua thiết bị này từ người dùng khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

en: If you have really more than 10 devices, for security reason, send a UDID list by mail to admin please.
vi: Nếu bạn thực sự có hơn 10 thiết bị, vì lý do bảo mật, vui lòng gửi danh sách UDID qua thư cho quản trị viên.

en: Unknow device
vi: Thiết bị chưa biết

en: Pledge
vi: Lời hứa

en: Refund request
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền

en: your refund request has been accepted by the developer.
vi: yêu cầu hoàn lại tiền của bạn đã được nhà phát triển chấp nhận.

en: Your code is :
vi: Mã của bạn là :

en: Two-step Authentication Code
vi: Mã xác thực hai bước

en: the developer did not respond to your request within the seven days.
vi: nhà phát triển đã không trả lời yêu cầu của bạn trong vòng bảy ngày.

en: Your refund request has been automatically declined.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền của bạn đã tự động bị từ chối.

en: your refund request has been automatically closed.
vi: yêu cầu hoàn lại tiền của bạn đã được tự động đóng lại.

en: Freebox hors ligne
vi: Freebox ngựa ligne

en: This source has been archived.
vi: Nguồn này đã được lưu trữ.

en: You must generate at least 1 gift code!
vi: Bạn phải tạo ít nhất 1 mã quà tặng!

en: You can generate up to 50 gift code!
vi: Bạn có thể tạo tối đa 50 mã quà tặng!

en: Today
vi: Hôm nay

en: Number of sales
vi: Số lượng bán hàng

en: Last 7 days
vi: 7 ngày qua

en: This month
vi: Tháng này

en: Link
vi: Liên kết

en: Please type your password to show your private key.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu của bạn để hiển thị khóa cá nhân của bạn.

en: Description is too long !
vi: Mô tả quá dài!

en: Are you sure you wish to reset your keys?
vi: Bạn có chắc chắn muốn đặt lại chìa khóa của mình không?

en: This will generate new token for your public and private key and cannot be undone.
vi: Thao tác này sẽ tạo mã thông báo mới cho khóa công khai và riêng tư của bạn và không thể hoàn tác.

en: Our API will return semantically valid HTTP response codes based on the success of your request. The following table can be used as a reference for response codes it will return.
vi: API của chúng tôi sẽ trả về các mã phản hồi HTTP hợp lệ về mặt ngữ nghĩa dựa trên sự thành công của yêu cầu của bạn. Bảng sau có thể được sử dụng làm tài liệu tham khảo cho các mã phản hồi mà nó sẽ trả về.

en: HTTP status codes
vi: Mã trạng thái HTTP

en: If an HTTP status code have multiple reasons, please use the error code returned by the API.
vi: Nếu mã trạng thái HTTP có nhiều lý do, vui lòng sử dụng mã lỗi do API trả về.

en: The following table describes the codes which may appear when working with the API.
vi: Bảng sau đây mô tả các mã có thể xuất hiện khi làm việc với API.

en: Checks whether an UDID has downloaded/bought one package.
vi: Kiểm tra xem UDID đã tải xuống / mua một gói chưa.

en: Returns UDIDs allowed for one package (Package Whitelist).
vi: Trả về các UDID được phép cho một gói (Danh sách trắng gói).

en: Your source identifier.
vi: Mã định danh nguồn của bạn.

en: Returns UDIDs allowed for one source (General Whitelist).
vi: Trả về các UDID được phép cho một nguồn (Danh sách trắng chung).

en: Add an UDID to a whitelist (General or Package Whitelist).
vi: Thêm UDID vào danh sách trắng (Danh sách trắng chung hoặc Gói).

en: A whitelist where you want to add an UDID.
vi: Danh sách trắng mà bạn muốn thêm UDID.

en: Source General Whitelist, to allow an UDID for all your packages on this source.
vi: Nguồn Danh sách trắng chung, để cho phép một UDID cho tất cả các gói của bạn trên nguồn này.

en: A Package Whitelist, to allow an UDID for one package. <code>package</code> argument must be specified.
vi: Danh sách trắng gói, để cho phép UDID cho một gói. Đối số <code> package </code> phải được chỉ định.

en: An UDID to add.
vi: Một UDID để thêm.

en: A description to identify this UDID easily.
vi: Mô tả để dễ dàng xác định UDID này.

en: A package identifier, when you want to add an UDID to a <code>package</code> whitelist.
vi: Mã nhận dạng gói, khi bạn muốn thêm UDID vào danh sách trắng <code> gói </code>.

en: Delete an UDID from a whitelist (General or Package Whitelist).
vi: Xóa UDID khỏi danh sách trắng (Danh sách trắng chung hoặc Gói).

en: A whitelist, where you want to delete an UDID.
vi: Danh sách trắng, nơi bạn muốn xóa UDID.

en: An UDID to delete.
vi: Một UDID để xóa.

en: A package identifier, when you want to delete an UDID from a <code>package</code> whitelist.
vi: Mã nhận dạng gói, khi bạn muốn xóa UDID khỏi danh sách trắng <code> gói </code>.

en: Do you have CyDown installed? That may be the reason why your IP has been banned.
vi: Bạn đã cài đặt CyDown chưa? Đó có thể là lý do tại sao IP của bạn đã bị cấm.

en: Please provide all informations you can find below.
vi: Vui lòng cung cấp tất cả thông tin bạn có thể tìm thấy bên dưới.

en: Closed
vi: Đã đóng cửa

en: Fully customizable with your own HTML, CSS and JavaScript.
vi: Hoàn toàn có thể tùy chỉnh với HTML, CSS và JavaScript của riêng bạn.

en: Sell your packages directly with Paypal, Stripe or CoinPayments.
vi: Bán các gói của bạn trực tiếp bằng Paypal, Stripe hoặc CoinPayments.

en: Compatible with all theme engines.
vi: Tương thích với tất cả các công cụ chủ đề.

en: Convert your zip files to deb
vi: Chuyển đổi các tệp zip của bạn thành deb

en: Use our Theme Creator tool
vi: Sử dụng công cụ Trình tạo chủ đề của chúng tôi

en: You didn’t downloaded anything yet.
vi: Bạn chưa tải xuống bất kỳ thứ gì.

en: Add package
vi: Thêm gói

en: Refund requests
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền

en: If your email address exists in our database, you will receive a password recovery link at your email address in a few minutes.
vi: Nếu địa chỉ email của bạn tồn tại trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi, bạn sẽ nhận được liên kết khôi phục mật khẩu tại địa chỉ email của mình sau vài phút.

en: Note this also resets your 2FA method to Email 2FA if you have 2FA enabled.
vi: Lưu ý rằng điều này cũng đặt lại phương thức 2FA của bạn thành Email 2FA nếu bạn đã bật 2FA.

en: is already linked to another account.
vi: đã được liên kết với một tài khoản khác.

en: Check your mailbox to get the code.
vi: Kiểm tra hộp thư của bạn để lấy mã.

en: Use your code generator app to generate a code.
vi: Sử dụng ứng dụng tạo mã của bạn để tạo mã.

en: Purchases
vi: Mua hàng

en: or more
vi: hoặc nhiều hơn

en: Private packages
vi: Gói riêng

en: Join
vi: Tham gia

en: When ordering or registering on our site, as appropriate, you may be asked to enter your email address or other details to help you with your experience.
vi: Khi đặt hàng hoặc đăng ký trên trang web của chúng tôi, nếu thích hợp, bạn có thể được yêu cầu nhập địa chỉ email hoặc các chi tiết khác để giúp bạn trải nghiệm.

en: We collect information from you when you register on our site or enter information on our site.
vi: Chúng tôi thu thập thông tin từ bạn khi bạn đăng ký trên trang của chúng tôi hoặc nhập thông tin trên trang của chúng tôi.

en: The type of data collected depends on if you use third party services to sign in. This may include your:
vi: Loại dữ liệu được thu thập tùy thuộc vào việc bạn có sử dụng dịch vụ của bên thứ ba để đăng nhập hay không. Điều này có thể bao gồm:

en: profile name
vi: tên hồ sơ

en: email address
vi: địa chỉ email

en: We receive some of this data from you e.g. from the sign up form or account page.
vi: Chúng tôi nhận được một số dữ liệu này từ bạn, ví dụ: từ biểu mẫu đăng ký hoặc trang tài khoản.

en: There are a few types of information this includes, detailed in the following sections.
vi: Có một số loại thông tin bao gồm, được trình bày chi tiết trong các phần sau.

en: download history
vi: lịch sử tải xuống

en: Your technical data
vi: Dữ liệu kỹ thuật của bạn

en: Examples include:
vi: Những ví dụ bao gồm:

en: URL information
vi: Thông tin URL

en: Online identifiers such as cookie data and IP addresses</li>
vi: Số nhận dạng trực tuyến như dữ liệu cookie và địa chỉ IP </li>

en: Information about the devices you use such as:
vi: Thông tin về các thiết bị bạn sử dụng như:

en: device IDs
vi: ID thiết bị

en: network connection type (e.g. wifi, 4G, LTE, Bluetooth)
vi: loại kết nối mạng (ví dụ: wifi, 4G, LTE, Bluetooth)

en: provider
vi: các nhà cung cấp

en: network and device performance
vi: hiệu suất mạng và thiết bị

en: browser type
vi: loại trình duyệt

en: operating system
vi: hệ điều hành

en: Your general (non-precise) location
vi: Vị trí chung chung (không chính xác) của bạn

en: This may be understood from technical data (e.g. your IP address, language setting of your device, or payment currency).
vi: Điều này có thể được hiểu từ dữ liệu kỹ thuật (ví dụ: địa chỉ IP, cài đặt ngôn ngữ của thiết bị hoặc đơn vị tiền tệ thanh toán).

en: Additional data you may choose to give us
vi: Dữ liệu bổ sung bạn có thể chọn cung cấp cho chúng tôi

en: Payment and Purchase Data
vi: Dữ liệu Thanh toán và Mua hàng

en: The exact personal data collected will vary depending on the payment method, but will include information such as:
vi: Dữ liệu cá nhân chính xác được thu thập sẽ khác nhau tùy thuộc vào phương thức thanh toán, nhưng sẽ bao gồm các thông tin như:

en: country
vi: quốc gia

en: details of your purchase and payment history
vi: chi tiết về lịch sử mua hàng và thanh toán của bạn

en: Collected from other (third party) sources (to the extent permitted by applicable law)
vi: Được thu thập từ các nguồn khác (bên thứ ba) (trong phạm vi luật hiện hành cho phép)

en: Authentication partners
vi: Đối tác xác thực

en: If you register for or log into our services using another service, we’ll receive your information from them to help create your account with us.
vi: Nếu bạn đăng ký hoặc đăng nhập vào các dịch vụ của chúng tôi bằng một dịch vụ khác, chúng tôi sẽ nhận được thông tin của bạn từ họ để giúp tạo tài khoản của bạn với chúng tôi.

en: Payment partners
vi: Đối tác thanh toán

en: This allows us to:
vi: Điều này cho phép chúng tôi:

en: process your payment
vi: xử lý thanh toán của bạn

en: give you what you’ve purchased
vi: cung cấp cho bạn những gì bạn đã mua

en: CalOPPA is the first state law in the nation to require commercial websites and online services to post a privacy policy. The law's reach stretches well beyond California to require a person or company in the United States (and conceivably the world) that operates websites collecting personally identifiable information from California consumers to post a conspicuous privacy policy on its website stating exactly the information being collected and those individuals with whom it is being shared, and to comply with this policy. - See more at: http://consumercal.org/california-online-privacy-protection-act-caloppa/#sthash.0FdRbT51.dpuf
vi: CalOPPA là luật tiểu bang đầu tiên trên toàn quốc yêu cầu các trang web thương mại và dịch vụ trực tuyến phải đăng chính sách bảo mật. Phạm vi của luật pháp còn vượt ra ngoài California để yêu cầu một cá nhân hoặc công ty ở Hoa Kỳ (và có thể nói là trên toàn thế giới) điều hành các trang web thu thập thông tin nhận dạng cá nhân từ người tiêu dùng California đăng chính sách bảo mật dễ thấy trên trang web của họ nêu rõ chính xác thông tin đang được thu thập và những cá nhân được chia sẻ và tuân thủ chính sách này. - Xem thêm tại: http://consumercal.org/california-online-privacy-protection-act-caloppa/#sthash.0FdRbT51.dpuf

en: When it comes to the collection of personal information from children under 13, the Children's Online Privacy Protection Act (COPPA) puts parents in control. The Federal Trade Commission, the nation's consumer protection agency, enforces the COPPA Rule, which spells out what operators of websites and online services must do to protect children's privacy and safety online.
vi: Khi nói đến việc thu thập thông tin cá nhân của trẻ em dưới 13 tuổi, Đạo luật bảo vệ quyền riêng tư trên mạng của trẻ em (COPPA) đặt cha mẹ vào quyền kiểm soát. Ủy ban Thương mại Liên bang, cơ quan bảo vệ người tiêu dùng của quốc gia, thực thi Quy tắc COPPA, quy định các nhà điều hành trang web và dịch vụ trực tuyến phải làm gì để bảo vệ quyền riêng tư và sự an toàn của trẻ em trên mạng.

en: Information associated with your account will generally be kept until it is no longer necessary to provide our services or until you ask us to delete it or your account is deactivated for 30 days, whichever comes first.
vi: Thông tin liên quan đến tài khoản của bạn thường sẽ được lưu giữ cho đến khi không còn cần thiết để cung cấp dịch vụ của chúng tôi nữa hoặc cho đến khi bạn yêu cầu chúng tôi xóa thông tin đó hoặc tài khoản của bạn bị vô hiệu hóa trong 30 ngày, tùy điều kiện nào đến trước.

en: Additionally, we may retain information from deleted accounts to comply with the law, prevent fraud, resolve disputes, troubleshoot problems, assist with investigations, enforce the Terms of Use, and take other actions permitted by law.
vi: Ngoài ra, chúng tôi có thể giữ lại thông tin từ các tài khoản đã xóa để tuân thủ pháp luật, ngăn chặn gian lận, giải quyết tranh chấp, khắc phục sự cố, hỗ trợ điều tra, thực thi Điều khoản sử dụng và thực hiện các hành động khác được pháp luật cho phép.

en: The information we retain will be handled in accordance with this Privacy Policy.
vi: Thông tin chúng tôi lưu giữ sẽ được xử lý theo Chính sách Bảo mật này.

en: Pay with Card or Apple Pay
vi: Thanh toán bằng thẻ hoặc Apple Pay

en: Facebook account linked:
vi: Tài khoản Facebook đã liên kết:

en: Google account linked:
vi: Tài khoản Google được liên kết:

en: Twitter account linked:
vi: Tài khoản Twitter được liên kết:

en: Too many attempts, retry later.
vi: Quá nhiều lần thử, hãy thử lại sau.

en: Invalid recovery code!
vi: Mã khôi phục không hợp lệ!

en: Recovery code
vi: Mã khôi phục

en: Deactivate
vi: Hủy kích hoạt

en: You need to link at least one device to your account.
vi: Bạn cần liên kết ít nhất một thiết bị với tài khoản của mình.

en: Your device must be inactive for more than 1 month to be unlinked.
vi: Thiết bị của bạn phải không hoạt động trong hơn 1 tháng mới được hủy liên kết.

en: Sessions
vi: Phiên

en: Notifications and emails
vi: Thông báo và email

en: Unlink
vi: Hủy liên kết

en: Packages replies
vi: Các gói trả lời

en: These are notifications for new responses to your comments on packages.
vi: Đây là những thông báo về phản hồi mới cho nhận xét của bạn về các gói hàng.

en: Status replies
vi: Trả lời trạng thái

en: These are notifications for new comments and replies on status.
vi: Đây là những thông báo cho nhận xét mới và trả lời về trạng thái.

en: Friend requests
vi: Lời mời kết bạn

en: These are notifications when one of your friend request has been accepted.
vi: Đây là những thông báo khi một trong những yêu cầu kết bạn của bạn đã được chấp nhận.

en: Sources comments
vi: Nguồn bình luận

en: These are notifications for new comments on your packages.
vi: Đây là những thông báo cho nhận xét mới về gói của bạn.

en: Followers
vi: Người theo dõi

en: These are notifications for new followers on your sources.
vi: Đây là những thông báo cho những người theo dõi mới trên các nguồn của bạn.

en: These are notifications for new purchases on your sources.
vi: Đây là những thông báo cho các giao dịch mua mới trên các nguồn của bạn.

en: Emails
vi: Email

en: To be notified when a user purchase one of your packages.
vi: Để được thông báo khi người dùng mua một trong các gói của bạn.

en: You have successfully attached your Discord account !
vi: Bạn đã đính kèm thành công tài khoản Discord của mình!

en: You have already attached your Discord account !
vi: Bạn đã đính kèm tài khoản Discord của mình!

en: This Discord account is already linked to another user !
vi: Tài khoản Discord này đã được liên kết với một người dùng khác!

en: Your Discord Server has been unlinked !
vi: Máy chủ Discord của bạn đã bị hủy liên kết!

en: Your Facebook account has been unlinked !
vi: Tài khoản Facebook của bạn đã bị hủy liên kết!

en: Your Google account has been unlinked !
vi: Tài khoản Google của bạn đã bị hủy liên kết!

en: Your Patreon account has been unlinked !
vi: Tài khoản Patreon của bạn đã bị hủy liên kết!

en: Your Twitter account has been unlinked !
vi: Tài khoản Twitter của bạn đã bị hủy liên kết!

en: Discord Channel linked successfully!
vi: Kênh Discord đã liên kết thành công!

en: Unknown Discord Channel.
vi: Kênh Discord không xác định.

en: Select a channel
vi: Chọn một kênh

en: An error occurred with your Discord message!
vi: Đã xảy ra lỗi với thông báo Discord của bạn!

en: Message sent successfully!
vi: Đã gửi tin nhắn thành công!

en: Test message
vi: Thử tin nhắn

en: No channel found.
vi: Không tìm thấy kênh nào.

en: Connect your Discord Server
vi: Kết nối máy chủ Discord của bạn

en: Twitter message is too long!
vi: Tin nhắn Twitter quá dài!

en: Twitter settings updated !
vi: Đã cập nhật cài đặt Twitter!

en: An error occurred with your Twitter message!
vi: Đã xảy ra lỗi với tin nhắn Twitter của bạn!

en: Will be used to publish on your Discord Server.
vi: Sẽ được sử dụng để xuất bản trên Máy chủ Discord của bạn.

en: Share on Discord
vi: Chia sẻ trên Discord

en: Available variables :
vi: Các biến có sẵn:

en: Package URL is automatically added.
vi: URL gói được tự động thêm vào.

en: Mention @everyone
vi: Đề cập đến @everyone

en: Two-step authentication is now disabled !
vi: Xác thực hai bước hiện đã bị vô hiệu hóa!

en: TOTP two-step authentication is enabled.
vi: Xác thực hai bước TOTP được bật.

en: Email two-step authentication is enabled.
vi: Xác thực hai bước qua email được bật.

en: Enable TOTP
vi: Bật TOTP

en: Enable Email
vi: Bật Email

en: TOTP: Link authenticators supporting TOTP such as Google Authenticator, Authy, FreeOTP, etc.
vi: TOTP: Liên kết các trình xác thực hỗ trợ TOTP như Google Authenticator, Authy, FreeOTP, v.v.

en: Email: If this is selected any time you log in we will send you an email with a code you must enter to finish logging in.
vi: Email: Nếu tùy chọn này được chọn bất kỳ lúc nào bạn đăng nhập, chúng tôi sẽ gửi cho bạn một email kèm theo mã bạn phải nhập để hoàn tất đăng nhập.

en: Unlimited
vi: Vô hạn

en: This blacklist blocks an UDID for downloading all packages, when your source is open or closed.
vi: Danh sách đen này chặn UDID để tải xuống tất cả các gói, khi nguồn của bạn đang mở hoặc bị đóng.

en: The Info.plist file is malformed and has been reset to the default values. Some values may be missing.
vi: Tệp Info.plist không đúng định dạng và đã được đặt lại về các giá trị mặc định. Một số giá trị có thể bị thiếu.

en: You need to take a subscription plan to use this tool !
vi: Bạn cần đăng ký gói để sử dụng công cụ này!

en: Dock Corner Radius
vi: Bán kính góc Dock

en: This float adjusts the corner radius of the dock on iPhone X/Xr/Xs Max devices
vi: Phao này điều chỉnh bán kính góc của đế trên thiết bị iPhone X / Xr / Xs Max

en: Anemone applies the following underlays underneath icons inside of SpringBoard.
vi: Anemone áp dụng các lớp lót sau bên dưới các biểu tượng bên trong SpringBoard.

en: Shortcuts
vi: Các phím tắt

en: Your packages will be recompiled.
vi: Các gói của bạn sẽ được biên dịch lại.

en: Edit Control fields
vi: Chỉnh sửa các trường Kiểm soát

en: Start by selecting a package
vi: Bắt đầu bằng cách chọn một gói

en: Replaces
vi: Thay thế

en: Beta Whitelist
vi: Danh sách trắng Beta

en: Can add/update a package, manage states, status and can post with your social networks.
vi: Có thể thêm / cập nhật một gói, quản lý trạng thái, trạng thái và có thể đăng lên mạng xã hội của bạn.

en: Can edit source sections, compile or delete sections package and can post with your social networks.
vi: Có thể chỉnh sửa phần nguồn, biên dịch hoặc xóa gói phần và có thể đăng lên mạng xã hội của bạn.

en: The long descriptions
vi: Các mô tả dài

en: The changelogs
vi: Các thay đổi

en: Multi
vi: Đa

en: Applied to all versions.
vi: Áp dụng cho tất cả các phiên bản.

en: Share on your Discord Channel.
vi: Chia sẻ trên kênh Discord của bạn.

en: Discord returned an error.
vi: Discord trả lại một lỗi.

en: Connect your Discord account
vi: Kết nối tài khoản Discord của bạn

en: Display options
vi: Tùy chọn hiển thị

en: You can not use other package identifiers than yours.
vi: Bạn không thể sử dụng số nhận dạng gói khác với mã của bạn.

en: Please add a package identifier !
vi: Vui lòng thêm số nhận dạng gói!

en: Changelog is too long !
vi: Changelog quá dài!

en: Ringtones directory
vi: Thư mục nhạc chuông

en: Xen HTML Homescreen directory
vi: Xen HTML Thư mục màn hình chủ

en: Xen HTML Lockscreen directory
vi: Xen HTML Lockscreen thư mục

en: Xen HTML Universal directory
vi: Xen HTML Thư mục Universal

en: Identifier
vi: Định danh

en: Automatic
vi: Tự động

en: Add replaced package identifier.
vi: Thêm số nhận dạng gói được thay thế.

en: Reorder
vi: Sắp xếp lại

en: This page does not post anything on your Social Networks accounts.
vi: Trang này không đăng bất cứ thứ gì trên tài khoản Mạng xã hội của bạn.

en: Receiver email
vi: Người nhận email

en: Generate
vi: Phát ra

en: You can generate up to 50 gift codes.
vi: Bạn có thể tạo tối đa 50 mã quà tặng.

en: (all private packages only)
vi: (chỉ tất cả các gói riêng tư)

en: You must select at least 1 graphic.
vi: Bạn phải chọn ít nhất 1 hình ảnh.

en: Package identifier
vi: Bộ nhận dạng gói

en: Firmwares
vi: Phần mềm cơ sở

en: You need to take a subscription plan or link your device to your account !
vi: Bạn cần đăng ký gói hoặc liên kết thiết bị với tài khoản của mình!

en: Your bundle identifier does not match the one you want to update.
vi: Giá trị nhận dạng gói của bạn không khớp với số bạn muốn cập nhật.

en: Your package will be recompiled.
vi: Gói của bạn sẽ được biên dịch lại.

en: Please edit your control file manually or use "Edit control" option below.
vi: Vui lòng chỉnh sửa tệp điều khiển của bạn theo cách thủ công hoặc sử dụng tùy chọn "Chỉnh sửa điều khiển" bên dưới.

en: Essential field is incorrect!
vi: Trường thiết yếu không chính xác!

en: Control file is misconfigured.
vi: Tệp điều khiển được định cấu hình sai.

en: Extra lines are allowed only for Description field.
vi: Các dòng bổ sung chỉ được phép cho trường Mô tả.

en: Please delete Depiction, SileoDepiction and Filename fields.
vi: Vui lòng xóa các trường Mô tả, SileoDepiction và Tên tệp.

en: Edit control
vi: Chỉnh sửa điều khiển

en: Hashes
vi: Băm

en: All status
vi: Tất cả các trạng thái

en: Accepted
vi: Đã được chấp nhận

en: PayPal Resolution Center
vi: Trung tâm phân giải PayPal

en: Declined & Closed
vi: Bị từ chối & đóng cửa

en: Declined
vi: Suy giảm

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Opened
vi: Mở ra

en: Escalated
vi: Đã leo thang

en: FTP user deleted.
vi: Người dùng FTP đã bị xóa.

en: Files that have not been imported are automatically deleted after 24 hours.
vi: Các tệp chưa được nhập sẽ tự động bị xóa sau 24 giờ.

en: Build
vi: Xây dựng

en: New package
vi: Gói mới

en: The next step is to configure your webhook.
vi: Bước tiếp theo là định cấu hình webhook của bạn.

en: Do you use CloudFlare
vi: Bạn có sử dụng CloudFlare không

en: No Patreon campaign found.
vi: Không tìm thấy chiến dịch Patreon.

en: Source linked to Patreon tier.
vi: Nguồn được liên kết với cấp Patreon.

en: Package linked to Patreon tier.
vi: Gói được liên kết với cấp Patreon.

en: Source unlinked successfully !
vi: Đã hủy liên kết nguồn thành công!

en: Package unlinked successfully !
vi: Đã hủy liên kết gói thành công!

en: Select a tier
vi: Chọn một cấp

en: Here you can allow your patreon tiers to access your protected packages.
vi: Tại đây, bạn có thể cho phép các cấp bảo trợ của mình truy cập vào các gói được bảo vệ của bạn.

en: No campaigns found.
vi: Không tìm thấy chiến dịch nào.

en: This source already has been purchased by users. Removing prohibited !
vi: Nguồn này đã được người dùng mua. Loại bỏ bị cấm!

en: You can manage your versions from "Actions" menu, on "Manage your package" page, click on "Manage versions".
vi: Bạn có thể quản lý các phiên bản của mình từ menu "Tác vụ", trên trang "Quản lý gói của bạn", nhấp vào "Quản lý phiên bản".

en: Templates
vi: Mẫu

en: Request declined successfully !
vi: Yêu cầu đã từ chối thành công!

en: Processor
vi: Bộ xử lý

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Redeem code
vi: Đổi mã

en: No message found
vi: Không tìm thấy tin nhắn

en: Refund request opened.
vi: Đã mở yêu cầu hoàn tiền.

en: Refund request declined automatically after 7 days.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền tự động bị từ chối sau 7 ngày.

en: Refund request declined by the developer.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền đã bị nhà phát triển từ chối.

en: We recommended to open a dispute on PayPal.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên mở một cuộc tranh chấp trên PayPal.

en: Open PayPal
vi: Mở PayPal

en: Refund request closed.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền đã đóng.

en: Refund request accepted.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền được chấp nhận.

en: Submit
vi: Nộp

en: To accept this refund request, please refund the user on PayPal.
vi: Để chấp nhận yêu cầu hoàn tiền này, vui lòng hoàn tiền cho người dùng trên PayPal.

en: To accept this refund request, please refund the user on Stripe.
vi: Để chấp nhận yêu cầu hoàn tiền này, vui lòng hoàn lại tiền cho người dùng trên Stripe.

en: Open Stripe
vi: Mở sọc

en: Decline
vi: Từ chối

en: No refund request.
vi: Không có yêu cầu hoàn lại tiền.

en: This refund request has been closed.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền này đã được đóng.

en: This transaction is too old to open a refund request.
vi: Giao dịch này quá cũ để mở yêu cầu hoàn lại tiền.

en: Refund requests are not supported for your payment method.
vi: Yêu cầu hoàn lại tiền không được hỗ trợ cho phương thức thanh toán của bạn.

en: Are you sure you want to decline this refund request?
vi: Bạn có chắc chắn muốn từ chối yêu cầu hoàn tiền này không?

en: Extended
vi: Mở rộng

en: Extend the authorization to all devices of the user account to which this UDID is linked.
vi: Mở rộng ủy quyền cho tất cả các thiết bị của tài khoản người dùng mà UDID này được liên kết.

en: This whitelist allows an UDID for all packages, when package state is online.
vi: Danh sách trắng này cho phép một UDID cho tất cả các gói, khi trạng thái gói là trực tuyến.

en: This whitelist allows an UDID to see all packages using Beta Whitelist state.
vi: Danh sách trắng này cho phép UDID xem tất cả các gói sử dụng trạng thái Danh sách trắng Beta.

en: Here is a list of the UDIDs allowed for one package, when state is online.
vi: Đây là danh sách các UDID được phép cho một gói, khi trạng thái trực tuyến.

en: Please remove
vi: Vui lòng loại bỏ

en: Please reply as soon as possible.
vi: Xin trả lời càng sớm càng tốt.

en: Refund request opened successfully !
vi: Đã mở yêu cầu hoàn tiền thành công!

en: Request escalated successfully !
vi: Yêu cầu đã được báo cáo thành công!

en: Request closed successfully !
vi: Yêu cầu đã đóng thành công!

en: Transfer code
vi: Chuyển mã

en: We recommend you to open a dispute on PayPal.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên mở tranh chấp trên PayPal.

en: Escalate
vi: Leo thang

en: This transaction is too recent to open a refund request. Please wait at least 30 minutes.
vi: Giao dịch này quá gần đây để mở một yêu cầu hoàn lại tiền. Vui lòng đợi ít nhất 30 phút.

en: This package has been moved to another repository.
vi: Gói này đã được chuyển đến một kho khác.

en: Are you sure you want to close and cancel this refund request?
vi: Bạn có chắc chắn muốn đóng và hủy yêu cầu hoàn tiền này không?
